rashifal-2026

Select Your Language

Notifications

webdunia
webdunia
webdunia
webdunia

कोल्हापूर जिल्ह्यात खेळताना 10 वर्षांच्या मुलाला हृदयविकाराचा झटका

Kolhapur child death
, रविवार, 7 सप्टेंबर 2025 (16:27 IST)
महाराष्ट्रातील कोल्हापूर जिल्ह्यातील कोडोली गावातील दहा वर्षीय श्रावण अजित गावडे याचे गुरुवारी संध्याकाळी गणपती मंडळात खेळत असताना अचानक प्रकृती बिघडल्याने हृदयविकाराच्या झटक्याने निधन झाले.
 
महाराष्ट्रातील कोल्हापूर जिल्ह्यातील पन्हाळा तहसीलमधील कोडोली गावात एक दुःखद घटना घडली, ज्यामध्ये दहा वर्षांचा श्रावण अजित गावडे याचा हृदयविकाराच्या झटक्याने मृत्यू झाला. खेळत असताना तो अचानक आजारी पडला आणि घरी पळून गेला, जिथे तो त्याच्या आईच्या मांडीवर झोपला आणि तिथेच त्याने अखेरचा श्वास घेतला. या घटनेने कोडोली आणि परिसरात शोककळा पसरली.
मिळालेल्या माहितीनुसार, श्रावण हा वैभव नगरमध्ये त्याच्या कुटुंबासह राहत होता. गुरुवारी संध्याकाळी तो गणपती मंडळातील इतर मुलांसोबत खेळत होता. खेळ सुरू असताना अचानक त्याची तब्येत बिघडली. तो ताबडतोब घराकडे धावला आणि त्याच्या आईकडे पोहोचला, परंतु काही क्षणातच त्याचा मृत्यू झाला. प्राथमिक माहितीनुसार, मुलाचा मृत्यू हृदयविकाराच्या तीव्र झटक्याने झाला.
श्रावणच्या अचानक झालेल्या दुःखद निधनामुळे गावडे कुटुंबावर शोककळा पसरली आहे. अजित गावडे यांना दोन मुले होती, एक मुलगा आणि एक मुलगी. त्यांच्या मुलीचे चार वर्षांपूर्वी निधन झाले होते. आता एकुलत्या एका मुलाच्या निधनाने संपूर्ण कुटुंब आणि गावाला धक्का बसला आहे.
स्थानिक रहिवासी आणि शेजारी श्रावणला त्याच्या खेळकर आणि मैत्रीपूर्ण स्वभावाचे कौतुक करत होते. तो नेहमीच खेळात आघाडीवर असायचा आणि सर्व मुलांसोबत खेळायचा. त्याचे अचानक निधन अत्यंत वेदनादायक आणि सर्वांना धक्कादायक आहे.
Edited By - Priya Dixit  
 

Share this Story:

Follow Webdunia marathi

पुढील लेख

LIVE: मुंबई विमानतळ आणि प्रमुख रुग्णालयात बॉम्बची धमकी