Select Your Language

Notifications

webdunia
webdunia
webdunia
Sunday, 30 March 2025
webdunia

राजनाथ सिंह यांच्यावर 'पुष्पा' प्रभाव, म्हणाले पुष्कर फूलही आहे आणि आगही

Rajnath Singh
, बुधवार, 9 फेब्रुवारी 2022 (10:38 IST)
अभिनेता अल्लू अर्जुन यांचा सुपरहिट तमिळ चित्रपट 'पुष्पा'ने सध्या संपूर्ण देशाला वेढले असून देशाचे संरक्षण मंत्री राजनाथ सिंह देखील यापासून सुटले नाहीत. त्यांनी गंगोलीहाट येथे एका सभेला संबोधित करताना म्हटले की आजकाल पुष्पा या चित्रपटाच्या नावाची खूप चर्चा आहे आणि आमच्या मुख्यमंत्र्यांचे नाव देखील पुष्कर आहे, पण पुष्कर हे नाव ऐकून काँग्रेसच्या लोकांना हे पुष्कर फूल आहे, असे समजले. त्यांना सांगा की आमचा पुष्कर एक फूलही आहे आणि अग्नीही आहे. आमचा पुष्कर कधीही नतमस्तक होणार नाही आणि थांबणार नाही.
 
यावेळी सिंह यांनी काँग्रेस पक्षावर निशाणा साधला. ते म्हणाले की मी काँग्रेसबद्दल आदरपूर्वक सांगू इच्छितो की, त्यांच्याकडे ना त्यांच्या विकासाचे कोणतेही धोरण आहे, ना त्यांचा हेतू आहे, ना विश्वास आहे.

ते म्हणाले की उत्तराखंडमध्ये काँग्रेसची स्थिती अशी आहे की ते मुख्यमंत्री घोषित करण्याच्या स्थितीत नाहीत, त्यामुळे त्यांनी कोणत्याही नेत्याची घोषणा केलेली नाही.

Share this Story:

Follow Webdunia marathi

पुढील लेख

बँक संप : बँकांमधील संपामुळे कामकाज ठप्प! या दिवशी खासगी आणि सरकारी बँका बंद राहतील