suvichar

अभिनेत्रीने चोरले 150 तोळे सोने!, अभिनेत्रीला अटक

Webdunia
शुक्रवार, 8 मार्च 2024 (11:44 IST)
एका तेलगू अभिनेत्रीने एका सेवानिवृत्त पोस्टल कर्मचाऱ्याच्या घरातून 150 तोळे सोने चोरल्याचा आरोपाखाली पोलिसांनी अटक केली आहे. या अभिनेत्रीने चार वेगवेगळ्या चोरी केल्याचा घटना घडल्या आहे. चोरी नंतर अभिनेत्री चक्क मजा करण्यासाठी गोव्याला गेल्याची माहिती मिळाली आहे. सौम्या शेट्टी असे या अभिनेत्रींचे नाव आहे. 

तेलगू अभिनेत्री सौम्या शेट्टी हिने विशाखापट्टणमधील एका सेवानिवृत्त पोस्टल कर्मचाऱ्याच्या घरातून 150 तोळे सोने चोरले असून तिने चार वेगवेगळ्या ठिकाणी चोरी केली आहे. 
 
अभिनेत्रीने फिरण्यासाठी चोरी करून पैसे गोळा करून मौज करण्यासाठी गोवा गेली. तिने चोरी केलेले सोने विकले आणि रकम घेऊन गोवा गाठले तिथे तिने रील बनवले. 

पोलिसांनी प्रकरणाचा तपास केल्यावर अभिनेत्रीने सेवानिवृत्त पोस्टल कर्मचाऱ्याच्या घरातून चोरी केल्याचे समोर आले. पोलिसांनी तिच्याकडून 74 ग्राम सोने जप्त केले असून तिला ताब्यात घेतले आहे. 
 
 Edited by - Priya Dixit 

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

चित्रपट महामंडळ निवडणूक: राजकीय वादानंतर मंत्री उदय सामंत यांच्या पत्नी नीलम शिर्के यांची माघार; वर्षा उसगावकरांना दिला पाठिंबा

सलमान खानचे इंस्टाग्राम अकाउंट ३० मिनिटांसाठी गायब झाले, चाहते आश्चर्यचकित झाले

देवदासमध्ये चुन्नी बाबूची भूमिका साकारायला कोणीच तयार नव्हते, पण जॅकी श्रॉफला ती मिळाली

अमिताभ बच्चन आणि रणवीर सोबत काम केलेला अभिनेता हत्येप्रकरणी दोषी आढळला; नाव बदलून १२ वर्षे चित्रपटांमध्ये काम केले

कंगना रणौतने हिरव्या बांगड्या आणि गळ्यात मंगळसूत्र आणि का घातले होते?

सर्व पहा

नवीन

बॉबी देओलने यशराज फिल्म्सच्या अल्फा या चित्रपटाच्या शूटिंगचा अनुभव सांगितला

मनोज बाजपेयी यांच्या आगामी 'गव्हर्नर' चित्रपटाचा ट्रेलर प्रदर्शित झाला

नैसर्गिक सौंदर्य आणि शांत वातावरण ही थंड हवेची ठिकाणे कौटुंबिक सहलींसाठी उत्तम

आशुतोष राणा आणि रेणुका शहाणे पुन्हा वधू-वर झाले; लग्नाच्या २५ व्या वाढदिवशी पुन्हा लग्न केले, व्हिडिओ व्हायरल

दिव्यांका त्रिपाठीने जुळ्या मुलांना जन्म दिला

पुढील लेख
Show comments