Dharma Sangrah

‘सेक्रेड गेम्स' चे कोणतेही नवीन भाग प्रदर्शित होणार नाही

Webdunia
मंगळवार, 17 जुलै 2018 (09:06 IST)
नेटफ्लिक्सच्या ‘सेक्रेड गेम्स’या वेब सीरिजविरोधात दिल्ली उच्च न्यायालयात याचिका दाखल करण्यात आली होती. या याचिकेवरील सुनावणी झाली. यात  या वेब सीरिजचे आठ भाग प्रदर्शित झाल्याने त्यावर काहीच करू शकत नाही असं म्हणत कोणतेही नवीन भाग प्रदर्शित करू नये असे आदेश न्यायालयाने दिले आहेत. त्याचप्रमाणे या वेब सीरिजमधील आक्षेपार्ह संवादासाठी अभिनेत्यांना जबाबदार ठरवता येणार नाही असंही न्यायालयाने स्पष्ट केलं आहे.  या याचिकेवरील पुढील सुनावणी १९ जुलै रोजी होणार आहे. 
 
‘सेक्रेड गेम्स’च्या काही दृश्यांत माजी दिवंगत पंतप्रधान राजीव गांधी यांच्याबाबत आक्षेपार्ह आशय आहे, त्यामुळे ते काढून टाकावेत अशी मागणी करणारी याचिका दिल्ली उच्च न्यायालयात दाखल झाली होती. यातील काही दृश्ये व संवाद आक्षेपार्ह असून त्यात दिवंगत काँग्रेस नेते राजीव गांधी यांची बदनामी झाली आहे, असा आरोप याचिकेत केला आहे.
 
‘दिवंगत पंतप्रधान राजीव गांधी यांची ‘सेक्रेड गेम्स’मालिकेत बदनामी करण्यात आली आहे. या सगळ्या प्रकारास अभिनेते नवाजुद्दीन सिद्दीकी, नेटफ्लिक्स व सेक्रेड गेम्सचे निर्माते जबाबदार आहेत,’असं काँग्रेस कार्यकर्ते राजीव सिन्हा यांनी तक्रारीत म्हटलं होतं.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

रामाची भूमिका साकारण्याबद्दल रणबीर कपूर म्हणाला.....

रश्मिका मंदाना आंतरराष्ट्रीय स्तरावर भारताचे प्रतिनिधित्व करणार

अलका याग्निक यांची गंभीर आजाराशी झुंज, गायनापासून दूर राहण्याचा निर्णय घेतला

अभिनेता नवाझुद्दीनच्या 'मैं अॅक्टर नहीं हूँ' चा टीझर प्रदर्शित

अली अब्बास झफर ने वायआरएफ सोबतच्या पुढील अ‍ॅक्शन-रोमांस चित्रपटाची घोषणा केली; अहान पांडेच्या इंटेन्स नजरेची झलक!

सर्व पहा

नवीन

धुरंधर २ ने बॉक्स ऑफिसवर आपली चांगली कामगिरी सुरू ठेवत हॉलिवूड चित्रपटांनाही मागे टाकले

डॉक्टर बाबासाहेब आंबेडकर यांचे जन्मस्थळ महू Bhim Janm Bhoomi Mhow

आशा भोसले यांच्या वर शासकीय इतमामात अंत्यसंस्कार, मुलगा आनंद ने दिली मुखाग्नी

आशा भोसले या जगातील सर्वाधिक गाणी रेकॉर्ड करणाऱ्या कलाकार होत्या, त्यांच्या नावावर अनेक विक्रम आहे

आशा भोसले यांच्या 'दम मारो दम' या सुपरहिट गाण्यावर बंदी घालण्यात आली होती

पुढील लेख
Show comments