Marathi Biodata Maker

शाहरूख-कतरिना पुन्हा एकत्र

Webdunia
‘जब तक है जान’ या सिनेमातील सुपरहिट जोडी शाहरुख खान आणि कतरिना कैफ पुन्हा एकदा एकत्र येणार आहेत. दिग्दर्शक आनंद एल राय यांच्या आगामी सिनेमात ही हिट जोडी पुन्हा एकदा दिसणार आहे. आनंद, शाहरुख आणि कतरिना यांच्यात नुकतीच याविषयी पहिली चर्चा झाली. 
 
2018 मध्ये हा सिनेमा प्रदर्शित होईल. शाहरुख आणि कतरिना यां दोघां एकत्र बघण्यासाठी दोघांचेही चाहते उत्सुक आहेत. शाहरुख आणि कतरिना हे दोघेही नुकतेच एका हॉटेलच्या बाहेर पडताना दिसल्यामुळे चर्चा सुरू झाली. हे दोघंही दिग्दर्शक आनंद राय यांना भेटायला आले होते.
 
या सिनेमाबद्दल बोलायचे झाले तर या सिनेमाच्या काही दृश्यांचे चित्रीकरण करण्यात आले आहे. यात एक खास गाणेही असून त्यात शाहरुखसोबत काम केलेल्या सगळ्याच अभिनेत्रीं नाचताना दिसणार आहे. या सिनेमात सलमान पाहुण्या कलाकाराची भूमिका साकारणार असल्याची चर्चा आहे.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

भारती आणि हर्ष घेणार घटस्फोट? रंगणाऱ्या चर्चांवर अखेर भारतीने सोडलं मौन!

ओटीटी प्लॅटफॉर्म ‘अभिजात मराठी’चे कान्स २०२६ मध्ये भव्य अनावरण

कान्सच्या रेड कार्पेटवर 'अशोक सराफ, निवेदिता सराफ' यांची एन्ट्री

कमल हसन यांनी सीएम थलपथी विजय यांची भेट घेतली आणि 6 प्रमुख मागण्या मांडल्या

अमिशा पटेलने वयाच्या ५० व्या वर्षी तिला हवा असलेला जोडीदार कसा असावा हे उघड केले

सर्व पहा

नवीन

देवदासमध्ये चुन्नी बाबूची भूमिका साकारायला कोणीच तयार नव्हते, पण जॅकी श्रॉफला ती मिळाली

दीपिका कक्करच्या सासऱ्यांना ब्रेनस्ट्रोक, रुग्णालयात दाखल

मुंबईच्या गजबजलेल्या माहीम भागात असलेली सर्वात हॉंटेड ठिकाणांपैकी एक ''डिसूझा चाळ''

'है जवानी तो इश्क होना है' चा मजेदार ट्रेलर प्रदर्शित

अमिताभ बच्चन आणि रणवीर सोबत काम केलेला अभिनेता हत्येप्रकरणी दोषी आढळला; नाव बदलून १२ वर्षे चित्रपटांमध्ये काम केले

पुढील लेख
Show comments