rashifal-2026

Video: सचिनचा चुलीवरील जेवणावर ताव

Webdunia
सोमवार, 2 जानेवारी 2023 (13:40 IST)
Instagram
क्रिकेटमधून निवृत्तीला नऊ वर्षे उलटल्यानंतरही सचिन तेंडुलकरची लोकप्रियता कमी झालेली नाही. सचिन सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असतो. दोन दिवसांत त्याने इंस्टाग्रामवर दोन छान व्हिडिओ शेअर केले आहेत. एकात तो नवीन खेळात हात आजमावत आहे, तर दुसऱ्यात तो चुलीवर शिजवलेल्या अन्नाचा आस्वाद घेत आहे. तेंडुलकरचे दोन्ही व्हिडिओ चाहत्यांना खूप आवडले आहेत.
 
सचिनने गुरुवारी (29 डिसेंबर) एक व्हिडिओ शेअर केला. यामध्ये राजस्थानमध्ये मातीच्या चुलीवर अन्न शिजवले जात आहे. दोन महिला स्वयंपाक करत आहेत. तेंडुलकर यांच्याशी बोलत आहेत. सचिनने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, "चुलीवर बनवलेल्या पदार्थाची चव अनोखी असते." गहू आणि बाजरीची भाकरी बनवत असल्याचे या दोन्ही महिलांनी सांगितले.
 
तेव्हा तेंडुलकरने सांगितले, "मलाही अन्न शिजवता येते, पण गोल रोटी करता येत नाही. चुलीवर शिजवलेल्या अन्नाची चव वेगळी असते. ते गॅसवर शिजवलेल्या अन्नापेक्षा चवदार असते." सचिनसमोर तूप ठेवल्यावर तो म्हणाला, "मी आयुष्यात इतकं तूप कधीच खाल्लं नाही. हे प्रेमाने भरलेले तूप आहे."
Edited by : Smita Joshi 

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Weekly Rashifal : साप्ताहिक राशिफल 18 ते 24 जानेवारी 2026

ऑफिसमध्ये जाणाऱ्या महिलांनी हे स्किन केअर रूटीन टिप्स अवलंबवा

"जर तुम्ही कधी भांडलाच नसाल, तर तुम्ही पती-पत्नी नाही..."

हिडन जेम ऑफ महाराष्ट्र – टिपेश्वर वन्यजीव अभयारण्य

उपमन्युकृतं शिवस्तोत्रम्- Upamanyukrutam Shivastotram

सर्व पहा

नवीन

प्रयागराजमध्ये हवाई दलाचे प्रशिक्षणार्थी विमान तलावात कोसळले

LIVE: मनसेने शिंदेंना पाठिंबा दिल्यामुळे भडकले संजय राऊत

मनसेने शिंदेंना पाठिंबा दिल्यामुळे भडकले संजय राऊत; राज ठाकरेंना काँग्रेससारखे धाडस दाखवण्यास सांगितले

मनोरुग्ण तरुणाच्या हल्ल्यात दोन वृद्धांचा मृत्यू, संतप्त जमावाने आरोपीला केली मारहाण; वर्धा मधील घटना

पालघर: साप तस्करी प्रकरणात तीन आरोपींना अटक, वाहन आणि सरपटणारे प्राणी जप्त

पुढील लेख
Show comments