rashifal-2026

पहिले आरएसएस ची गरज होती, आता भाजप स्वतः सक्षम- जेपी नड्डा यांचा जबाब

Webdunia
सोमवार, 20 मे 2024 (10:06 IST)
भाजपचे राष्ट्रीय अध्यक्ष जेपी नड्डा हे म्हणाले की, पहिले आम्हाला आरएसएस ची गरज होती. पण आता पक्ष सक्षम आहे. आज पक्ष स्वतः चालत आहे. जेपी नड्डा म्हणाले की, कशी-मथुरामध्ये मंदिर बनवण्यासाठी आजून प्लॅन नाही.  
 
तसेच जेपी नड्डा म्हणाले की, सुरवातीला आम्ही अक्षम होतो. तेव्हा आरएसएसची गरज पडत होती. आज आमची संख्या वाढली आहे, आम्ही सक्षम आहोत. भाजप स्वतःच स्वतःला चालवते. हेच अंतर आहे. 
 
पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी निर्णय केला आहे की, पक्षाचे लक्ष गरीब, शोषित, दलित, महिला, तरुण, शेतकरी, समाज यानावर राहील. यांना मुख्यधारा मध्ये आणायला पाहिजे. तसेच सशक्त बनवायला हवे. आमहाला त्यांना मजबूत करायला लागेल. 
 
भाजपने राम मंदिराच्या मागणीला आपल्या पालमपूर संकल्प मध्ये सहभागी केले होते. मोठ्या संघर्षानंतर मंदिर उभे राहिले. आमची पार्टी मोठी आहे आणि प्रत्येक नेत्यांची बोलण्याची एक शैली आहे. 
 

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Rangpanchami 2026 Wishes In Marathi रंगपंचमीच्या हार्दिक शुभेच्छा

इराण-इस्रायल युद्ध: भविष्य मालिका यांच्या भविष्यवाण्या खऱ्या ठरण्याची वेळ आली का?

Women's Day 2026 Speech in Marathi महिला दिन भाषण मराठी

कोपर आणि काळ्या गुडघ्यासाठी घरगुती उपाय

शरीरासाठी एकाच वेळी किती अन्न खावे? अति खाण्याचे 'हे' गंभीर दुष्परिणाम जाणून घ्या

सर्व पहा

नवीन

पश्चिम आशियातील तणावामुळे टेनिस स्टार डॅनिल मेदवेदेव दुबईत अडकले

LIVE: मुंबईत एटीएस ने गोवंडी-कुर्ला येथून 4 संशयितांना ताब्यात घेतले

मुंबईत एटीएस ने गोवंडी-कुर्ला येथून 4 संशयितांना ताब्यात घेतले

नागपुरात कर्मचाऱ्याने त्याच्या मालकाची केली 24 लाख रुपयांची फसवणूक, गुन्हा दाखल

गाढवे पाळा भरीव उत्पन्न मिळवा; सरकार ५० लाख रुपये देत आहे... अर्ज कसा करायचा ते जाणून घ्या

पुढील लेख
Show comments