Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

काँग्रेसवर नाराज असलेल्या नेत्याला ओवेसींच्या पक्षाकडून खुली ऑफर- आमच्यासोबत या, तुम्हाला मुंबईतून तिकीट देऊ

Webdunia
लोकसभा निवडणुकीच्या 2024 दरम्यान, महाराष्ट्र काँग्रेसचे नेते नसीम खान यांना असदुद्दीन ओवेसी यांच्या पक्ष AIMIM (ऑल इंडिया मजलिस-ए-इत्तेहाद-उल मुस्लिमीन) कडून खुली ऑफर मिळाली आहे. ही ऑफर महाराष्ट्र AIMIM चे अध्यक्ष इम्तियाज जलील यांनी सोशल मीडियावर दिली आहे. नसीम खान जर एआयएमआयएममध्ये सामील झाले तर त्यांना मुंबईतील कोणत्याही लोकसभेचे तिकीट दिले जाईल, असे जलीलने स्पष्ट लिहिले आहे. मात्र, या ऑफरवर नसीम खानकडून अद्याप कोणतीही प्रतिक्रिया आलेली नाही.
 
महाराष्ट्राच्या संभाजीनगरमधील AIMIM उमेदवार आणि प्रदेशाध्यक्ष इम्तियाज जलील यांनी सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर लिहिले पण तरीही नसीम खान भाई तुम्ही एआयएमआयएमच्या तिकिटावर निवडणूक का लढत नाही, जे आम्ही तुम्हाला मुंबईत द्यायला तयार आहोत ही चांगली गोष्ट आहे, जरा हिम्मत दाखवा आणि संधीचा फायदा घ्या." यासोबतच नसीम खान यांनी काँग्रेसचे स्टार प्रचारक पद सोडताना लिहिलेल्या पत्राचा फोटोही इम्तियाजने शेअर केला आहे.
 
नसीम खान काँग्रेसवर का नाराज आहेत?
मोहम्मद आरिफ नसीम खान यांनी २६ एप्रिल रोजी काँग्रेस अध्यक्ष मल्लिकार्जुन खर्गे यांना पत्र लिहून तिसऱ्या, चौथ्या आणि पाचव्या टप्प्यातील मतदानाचा प्रचार करता येणार नाही. स्टार प्रचारक बनवल्याबद्दल त्यांनी आभार मानले आणि सांगितले की, काँग्रेस पक्ष महाराष्ट्रात किमान एक तरी मुस्लिम उमेदवार उभा करेल अशी अनेक मुस्लिम नेते आणि संघटनांची अपेक्षा होती, पण तसे झाले नाही. आता त्या लोकांना तो कोणता चेहरा दाखवणार? या कारणास्तव तो प्रचार करत नाही. काँग्रेसला मुस्लिम मते हवी आहेत, पण मुस्लिम उमेदवार का नको, असा प्रश्न मुस्लिम समाज विचारत असल्याचे ते म्हणाले. यासोबतच 2024 च्या लोकसभा निवडणुकीत पक्षाचा प्रचार करणार नसल्याचे त्यांनी सांगितले आणि महाराष्ट्र लोकसभा निवडणूक 2024 च्या प्रचार समितीचा राजीनामा दिला.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

कथा बायजाबाईंची

Death Line on Hand: हाताच्या रेषांवरून मृत्यू कधी आणि कसा होईल हे जाणून घ्या, हस्तरेषाशास्त्र काय म्हणते ते जाणून घ्या

ऊँ म्हणा आणि ही वस्तू तुमच्या पर्समध्ये ठेवा, तुमचे घर पैशांनी भरून जाईल

लॉन्ग डिस्टेंस रिलेशनशिपला मजेदार बनवण्यासाठी हे 5 टिप्स अवलंबवा

सकाळी रिकाम्या पोटी कडुलिंबाची पाने खाल्ल्याने होतात हे 5 आश्चर्यकारक आरोग्य फायदे

सर्व पहा

नवीन

Mahakumbh Stampede : अपघाताची न्यायालयीन चौकशी होणार,पीडितांना 25 लाख रुपयांची भरपाई दिली जाणार

केंद्र सरकारने महाराष्ट्रातून 9 लाख कोटी रुपयांची गुंतवणूक काढून घेतल्याचा उद्धव ठाकरेंचा आरोप

बांगलादेशात रेल्वे कर्मचाऱ्यांचा संप, गाड्यांची चाके ठप्प, माल वाहतुकीवर परिणाम

भारतीय ऑलिम्पिक असोसिएशनने राष्ट्रीय खेळांमधील खेळाडूंच्या सुरक्षेसाठी सक्षम, हेल्पलाइन सुरू केली

गोविंद पानसरे यांच्या हत्येप्रकरणी आरोपींचा मुंबई उच्च न्यायालयाकडून जामीन मंजूर

पुढील लेख
Show comments