rashifal-2026

तानाजी सावंतांच्या वक्तव्यावर अजित पवारांची प्रतिक्रिया

Webdunia
शनिवार, 31 ऑगस्ट 2024 (12:19 IST)
नुकतेच राज्याचे आरोग्यमंत्री तानाजी सावंत यांनी एक वक्तव्य केले त्यात ते म्हणाले, मी कट्टर शिवसैनिक आहे. राष्ट्रवादीच्या नेत्यांशी कधीच जुळवाजुळव झाली नाही.मंत्रिमंडळात राष्ट्रवादीच्या नेत्यांजवळ जरी बसलो तर बाहेर येऊन मळमळत. 
 
सावंतांच्या या वक्तव्यावर चांगलाच गदारोळ झाला. राष्ट्रवादी काँग्रेसच्या नेत्यांनी तानाजी सावंत यांना पदावरून हटवण्याची मागणी केली आहे. आता यावर उपमुख्यमंत्री अजित पवारांची प्रतिक्रिया समोर आली आहे. 
तानाजी सावंतांच्या वक्तव्यावर अजित पवार म्हणाले, कोणी काहीही बोलले तरी मी यावर भाष्य करणार नाही. माझ्या जनसन्मान यात्रेत मी काहीच बोलणार नाही. कोणावर काहीच भाष्य करणार नसल्याचे मी सुरुवातीस ठरवले होते. माझ्यावर कोणी कितीही टीका केली तरीही मला काहीच फरक पडत नाही. मला माझ्या कामावर विश्वास आहे. 

महाराष्ट्रात या वर्षी विधानसभा निवडणूक होणार आहे जागावाटपाच्या बाबतीत चर्चा सुरु असून बैठकी होत आहे. उपमुख्यमंत्री अजित पवारांना या संदर्भात विचारणा केल्यावर त्यांनी म्हटले, आमची जागावाटपावर पहिल्या फेरीत आधीच चर्चा झाली आहे. आता पुन्हा दुसऱ्या फेरीत चर्चा करणार आणि 288 जागांपैकी कोणती जागा कोणाला मिळणार हे ठरवू. नंतर निर्णय घेऊ. 
Edited by - Priya Dixit  
 

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

भिकाऱ्याने दान विकून दारू पिल्यास दात्याला दोष लागतो का?, प्रेमानंद महाराज काय म्हणाले जाणून घ्या

Christmas 2025 Essay in Marahti नाताळ निबंध मराठी

सुंदर त्वचेसाठी तांदळाचे पीठ अशा प्रकारे वापरा, पद्धत जाणून घ्या

हिवाळ्यात ब्रोकोली खाणे अत्यंत फायदेशीर आहे आरोग्य फायदे जाणून घ्या

जोडीदार भावनिक छळ तर नाही करत आहे, अशा प्रकारे ओळखा

सर्व पहा

नवीन

"मला मुख्यमंत्र्यांची दया येते," उद्धव ठाकरे यांनी फडणवीसांवर निशाणा साधला

LIVE: उद्धव ठाकरे यांनी मुख्यमंत्री फडणवीस यांच्यावर मंत्रिमंडळातील "भ्रष्ट" सहकाऱ्यांना संरक्षण देण्याचा आरोप केला

पैसे दुप्पट करण्यासाठी तीन जणांनी जीव गमावला! तांत्रिक विधीदरम्यान झालेल्या गूढ मृत्यूंमुळे खळबळ

नाशिकमध्ये भीषण आग! दुकाने जळून खाक

अमित शाह आणि मोहन भागवत अंदमान आणि निकोबारला भेट देणार, सावरकरांच्या पुतळ्याचे अनावरण होणार

पुढील लेख
Show comments