Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

अंडरवर्ल्ड डॉन अरुण गवळींच्या मुलीचं लग्न दगडी चाळीत पार पडलं

Lockdown wedding
Webdunia
शनिवार, 9 मे 2020 (12:37 IST)
अंडरवर्ल्ड डॉन अरुण गवळी यांची मुलगी योगिताचं लग्न मराठी अभिनेता अक्षय वाघमारेसोबत अत्यंत साध्या पद्धतीने पार पडलं. लॉकडाउनच्या निर्बंधांमुळे दगडी चाळीमध्येच हा विवाह पार पडला. 
 
दगडी चाळीच्या परिसरातील श्री शंभूनारायण या शंकराच्या मंदिरात या विवाहाचे विधी पार पडले. लग्नाला कुटुंबातील मोजकी मंडळी उपस्थित असल्याची माहिती अरुण गवळी यांची मोठी मुलगी गीता गवळी यांनी मिरर ऑनलाइनला दिली.
 
गीता गवळी आग्रीपाडयामधून नगरसेविका आहेत. त्यांनी सांगितले की यासाठी कुणलाही मंडप उभारण्यात आल नव्हता किंवा रोषणाई केली नव्हती तसेच कुठलेही वाद्य देखील ठेवण्यात आले नव्हते. तसेच लॉकडाउन संपल्यानंतर कदाचित लग्नाचा स्वागत समारंभ आयोजित करण्यात येऊ शकतो असे गीता गवळी यांनी सांगितले. 
 
हे लग्न २९ मार्चला होणार होते. पण करोना व्हायरसमुळे लॉकडाउन जाहीर झाल्याने हे लग्न पुढे ढकलावे लागले. योगिताची मुंबईमध्ये स्वत:ची एनजीओ आहे.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

चारधामची यात्रा यमुनोत्रीपासूनच का सुरू होते? यामागील धार्मिक कारण जाणून घ्या...

Sant Gora Kumbhar महाराष्ट्रातील संत गोरा कुंभार संपूर्ण माहिती

लग्नात जेवण करताना या चुका करू नका, वास्तु नियम पाळा अन्यथा आरोग्य बिघडू शकते

स्वामी विवेकानंदांचे हे विचार तुमचे जीवन बदलतील आणि यशाच्या शिखरावर नेतील

उन्हाळ्यात सेवन करा थंडगार Fennel syrup

सर्व पहा

नवीन

नाशिकात जाधव बंधूंच्या हत्येप्रकरणी एसआयटीने तपास तीव्र केला, 5 संशयितांना अटक

पहलगाम हल्ल्यातील दोषींना सोडणार नाही, पीडितांना न्याय मिळेल', पंतप्रधान मोदी मन की बात मध्ये म्हणाले

LIVE: मुंबईत दोन गटांमध्ये हाणामारी,3 जण जखमी, दुकानांची तोडफोड

मुंबईत दोन गटांमध्ये हाणामारी,3 जण जखमी, दुकानांची तोडफोड

सरपंच संतोष देशमुख हत्या प्रकरणातील मुख्य आरोपी वाल्मिक कराड यांची तुरुंगात प्रकृती बिघडली, उपचार सुरू

पुढील लेख
Show comments