Dharma Sangrah

फडणवीस विरोधकांवर हल्लाबोल करत म्हणाले- आधी देशाची बदनामी केली आता महाराष्ट्राची बदनामी करत आहे

Webdunia
शनिवार, 23 ऑगस्ट 2025 (21:22 IST)
फडणवीस यांनी विरोधकांचे नाव न घेता त्यांच्यावर हल्लाबोल केला आणि ते म्हणाले की हे लोक परदेशात जाऊन भारताची बदनामी करत होते आणि आता ते बिहारमध्ये जाऊन महाराष्ट्राची बदनामी करत आहे.
 
मिळालेल्या माहितीनुसार शनिवारी मुंबईत 'राखी प्रदान' कार्यक्रमाचे आयोजन करण्यात आले होते. या दरम्यान महाराष्ट्राचे मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांनी महिलांचा सन्मान केला. कार्यक्रमाला संबोधित करताना त्यांनी विरोधकांवर निशाणा साधला. मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस म्हणाले की काही लोक अजूनही समाधानी नाहीत. ते सुधारण्यास तयार नाहीत. ते दररोज म्हणतात की मतदारांची चोरी झाली आहे, पण त्यांचे मेंदू चोरीला गेले आहे. अशा लोकांना देव बुद्धी देवो.
ALSO READ: मी घाबरत नाही, सत्य बोलत राहीन, महाराष्ट्रानंतर उत्तर प्रदेशातही तेजस्वी यादव विरुद्ध एफआयआर
ते म्हणाले की जर हे लोक खरोखरच आपल्या प्रिय बहिणींची मते चोरत असतील तर त्यांच्यापेक्षा मोठा चोर कोणी नाही. फडणवीस यांनी नाव न घेता विरोधकांवर हल्लाबोल केला आणि म्हटले की हे लोक परदेशात जाऊन भारताची बदनामी करत आहेत आणि आता ते बिहारमध्ये जाऊन महाराष्ट्राची बदनामी करत आहे, परंतु परदेशात त्यांना कोणीही विचारले नाही आणि बिहारमध्येही त्यांना कोणी विचारणार नाही.  
ALSO READ: यकृत प्रत्यारोपणानंतर जोडप्याचा मृत्यू, कुटुंबीयांनी डॉक्टरांवर निष्काळजीपणाचा आरोप केला
Edited By- Dhanashri Naik

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Morning Mantras सकाळी उठल्यावर या 4 मंत्रांचा उच्चार करा, सर्व अडचणी दूर होतील

उत्तम करिअर घडवण्यासाठी या गोष्टी लक्षात ठेवा

तुळशीचे झाड काळे पडत आहे का? हे कारण असू शकते का? प्रतिबंधात्मक टिप्स जाणून घ्या

साप्ताहिक राशिफल 04 ते 10 जानेवारी 2026

मकरसंक्रांती रेसिपी : सोपी तीळ-गुळाची बर्फी

सर्व पहा

नवीन

थंडीच्या लाटेमुळे नऊ राज्यांना धोका, बाहेर पडणे महाग पडेल; आयएमडीचा इशारा

WPL 2026 च्या उद्घाटन समारंभात हनी सिंग आणि जॅकलिन फर्नांडिस सादरीकरण करणार

काँग्रेस आणि एआयएमआयएमसोबत भाजपची युती काही तासांतच तुटली; भाजपने लाजिरवाण्या वक्तव्यानंतर आमदारांना नोटीस पाठवली

भारताची पहिली आंतरराष्ट्रीय रिमोट रोबोटिक शस्त्रक्रिया यशस्वी

बनावट जात प्रमाणपत्र प्रकरणात नवनीत राणा यांना क्लीन चिट

पुढील लेख
Show comments