Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

वरळीत दहीहंडीवरून राजकारण, शिवसेनेनेही दहीहंडीला पर्यायी जागा शोधली

Webdunia
बुधवार, 17 ऑगस्ट 2022 (15:13 IST)
मुंबईत युवासेना प्रमुख आदित्य ठाकरे यांच्या वरळी मतदारसंघात मुंबई भाजपा अध्यक्ष आशिष शेलार यांनी भव्य दहीहंडी सोहळ्याचे आयोजन केले आहे. मात्र, शिवसेनेही त्यांच्या दहीहंडीला पर्यायी जागा शोधली असून, वरळीतच ही दहीहंडी होणार आहे. त्यामुळे आता शिंदे गट आणि शिवसेने यांच्यात दहिहंडीवरून राजकारण सुरू झाल्याचे पाहायला मिळत आहे.
 
भाजपाने वरळीच्या जांबोरी मैदानात दहीहंडीचे आयोजन केले आहे. त्यामुळे शिवसेनेचे दहीहंडीचे आयोजन वरळीच्या श्रीराम मिल चौकात केल जाणार आहे. त्यामुळे आता वरळीत शिवसेना आणि भाजपाकडून शक्तीप्रदर्शन केले जाण्याची शक्यता वर्तवली जात आहे.
 
आशिष शेलार यांनी वरळीच्या जांबोरी मैदानात दहिहंडीचे आयोजन केल्याने शिवसेनेला वरळीतील दहिहंडीच्या आयोजनासाठी जागा शोधावी लागली. विशेष म्हणजे वरळीमध्ये शिवसेनेचे तीन आमदार आहेत. त्यामुळे शिवसेनेची ताकद असतानाही आता आशिष शेलार यांनी दहिहंडीचे आयोजन केले आहे.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Bornahan बोरन्हाण साठी लागणारे साहित्य आणि विधी

Gajanan Maharaj Durvankur गजानन महाराज दुर्वांकुर

तुळशीच्या रोपाजवळ शिवलिंग किंवा गणेश मूर्ती ठेवावी की नाही?

रिकाम्या पोटी चहा प्यायलात तर हे जाणून घ्या, अन्यथा होऊ शकते मोठे नुकसान

जर तुम्हाला कोरडी त्वचा टाळायची असेल तर हे सोपे घरगुती उपाय लगेच वापरून पहा

सर्व पहा

नवीन

उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांनीही सैफ अली खान प्रकरणात चिंता व्यक्त केली

Attack on Saif Ali Khan : पोलिसांनी करीनासह 30 हून अधिक लोकांचे जबाब नोंदवले

पुण्यात 20 वर्षांपासून बेकायदेशीर वास्तव्यास असलेल्या बांगलादेशीला अटक

LIVE: बोर्डाच्या परीक्षांनंतर बीएमसीच्या निवडणुका होतील!

20 तारखेपासून मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस दावोस दौऱ्यावर, वर्ल्ड आयकॉनिक फोरममध्ये सहभागी होणार

पुढील लेख
Show comments