Marathi Biodata Maker

सचिन वाझे यांचे सहाय्यक, मुंबईतील आणखी एका पोलिस कर्मचाऱ्याला नोकरीतून काढण्यात आले

Webdunia
शुक्रवार, 21 मे 2021 (20:27 IST)
उद्योगपती मुकेश अंबानी यांच्या निवासस्थानाजवळ जिलेटिनच्या काड्यांसह वाहन आढळले आणि नंतर व्यापारी मनसुख हिरेन यांच्या मृत्यूप्रकरणी एनआयएने अटक केलेल्या सहाय्यक पोलिस निरीक्षक रियाझ हिसामुद्दीन काझी यांना शुक्रवारी नोकरीवरून काढून टाकण्यात आले. एका अधिका्याने याबद्दल सांगितले.
 
ते म्हणाले की, मुंबई पोलिस आयुक्तांनी सचिन वाझे यांचे माजी सहाय्यक काझी यांना घटनेतील कलम 311 (दोन) (बी) अंतर्गत मुंबई गुन्हे शाखेत कार्यरत केले होते. या कलमांतर्गत विभागीय तपासणीशिवाय सरकारी अधिकाऱ्याला सेवेतून काढून टाकले जाऊ शकते.
 
या प्रकरणात वाझे यांना एनकाउंटर स्पेशालिस्ट देखील म्हटले जाते. त्यांना  अटक करण्यात आली होती. वाझे आणि काझी हे दोघेही मुंबई पोलिसांच्या गुन्हे अन्वेषण विभागात नोकरीस होते. यावर्षी फेब्रुवारी महिन्यात दक्षिण मुंबईतील अंबानी यांच्या निवासस्थाना अँटिलियाजवळ एक वाहन सापडले. या वाहनात स्फोटक ठेवण्यात आले होते. 
ठाणे येथील व्यावसायिक हिरेन यांनी दावा केला होता  की आठवड्याभरापूर्वी त्यांची कार चोरीला गेली होती. 5मार्च रोजी हिरेन मृत अवस्थेत आढळले . नंतर राष्ट्रीय अन्वेषण यंत्रणेने (एनआयए) या प्रकरणाची चौकशी आपल्या ताब्यात घेतली.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

भिकाऱ्याने दान विकून दारू पिल्यास दात्याला दोष लागतो का?, प्रेमानंद महाराज काय म्हणाले जाणून घ्या

Christmas 2025 Essay in Marahti नाताळ निबंध मराठी

सुंदर त्वचेसाठी तांदळाचे पीठ अशा प्रकारे वापरा, पद्धत जाणून घ्या

हिवाळ्यात ब्रोकोली खाणे अत्यंत फायदेशीर आहे आरोग्य फायदे जाणून घ्या

जोडीदार भावनिक छळ तर नाही करत आहे, अशा प्रकारे ओळखा

सर्व पहा

नवीन

भारताची स्टार कुस्तीपटू 31 वर्षीय विनेश फोगटने निवृत्तीनंतर पुनरागमनाची घोषणा केली

गोव्यानंतर ओडिशातील एका नाईटक्लब मध्ये भीषण आग, जनहानी नाही

कोकण रेल्वेने डिसेंबरच्या सुट्ट्यांमध्ये साप्ताहिक विशेष गाड्यांची घोषणा केली

LIVE: डिसेंबरच्या सुट्ट्यांसाठी कोकण रेल्वेच्या विशेष गाड्या धावणार

आंध्र प्रदेशातील चित्तूरमध्ये बस दरीत कोसळली; अपघातात नऊ जणांचा दुर्दैवी मृत्यू

पुढील लेख
Show comments