Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

Sameer Wankhede: समीर वानखेडेंना सोशल मीडियावरून जीवे मारण्याची धमकी

Webdunia
शुक्रवार, 19 ऑगस्ट 2022 (12:25 IST)
एनसीबी मुंबईचे माजी विभागीय संचालक समीर वानखेडे  यांना सोशल मीडियावरून जीवे मारण्याची धमकी देण्यात आली आहे. या प्रकरणी समीर वानखेडे यांनी मुंबईतील गोरेगाव पोलीस ठाण्यात तक्रार दाखल केली आहे. ट्विटरवर ही धमकी आल्याचं तक्रारीत सांगितलं आहे. वानखडे यांना आरोपीने टॅग करून हा मेसेज पाठविण्यात आला होता. यावर वानखडे यांनी त्याला उत्तर देखील दिले आहे. त्यानंतर काही तासात आरोपीने ते ट्वीट डिलिट केले.  हे अकाऊंट त्याच दिवशी सुरू करण्यात आले असल्याचे तपासात मिळाले आहे. या प्रकरणी पोलीस अधिक तपास करत आहेत.समीर वानखेडे यांनी नवाब मलिक यांच्याविरोधात एफआयआर दाखल केल्यापासून धमक्या येत आहेत. 
<

Former NCB Mumbai zonal director Sameer Wankhede files a case against NCP leader & former Maharashtra minister Nawab Malik. Goregaon police have registered the case under IPC sec 500, 501 & SC/ST Act: Mumbai Police

(File Pics) pic.twitter.com/CSFPtE3jVI

— ANI (@ANI) August 14, 2022 >
समीर यांच्यावर बनावट जात प्रमाणपत्र बनवून नोकरी मिळवण्याचा आरोप करण्यात आला होता. या प्रकरणात त्यांना क्लीनचिट मिळाली आहे. मुंबई जात प्रमाणपत्र पडताळणी समितीने समीर वानखेडे हे अनुसूचित जाती प्रवर्गातील असल्याचा निर्णय दिला आहे.मीर वानखेडे हे जन्माने मुस्लिम नसल्याचे या समितीने म्हटले. समीर वानखेडे यांचे वाडवडील हे हिंदू धर्मीय अनुसूचित जातीतील असल्याचे सिद्ध होत असल्याचेही जातपडताळणी समितीने म्हटले. 
 

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Makeup Tricks : हिवाळ्यात तुमची लिपस्टिक आणि आयलायनर कोरडे झाले आहेत का? या टिप्स वापरा

मुलांमध्ये खोकला कमी करण्यासाठी हे ५ घरगुती उपाय वापरून पहा

Valentine week days list जाणून घ्या व्हॅलेंटाईन वीक लिस्ट, असे व्यक्त करा तुमचे प्रेम

अकबर-बिरबलची कहाणी : चोराच्या दाढीतला एक ठिपका

Radha Krishna Photo घरामध्ये राधा-कृष्णाची मूर्ती ठेवत असाल तर हे वास्तू नियम पाळावे

सर्व पहा

नवीन

LIVE: हर्षवर्धन सपकाळ महाराष्ट्र काँग्रेसचे नवे अध्यक्ष

काँग्रेसने महाराष्ट्र संघटनेत मोठे बदल केले, हर्षवर्धन सपकाळ यांची नवे प्रदेशाध्यक्षपदी निवड

वाढदिवसाच्या पार्टीला न नेल्याने नाराज झालेल्या अल्पवयीन मुलीने केली आत्महत्या

मणिपूरमध्ये राष्ट्रपती राजवट लागू

शिवसेना युबीटीसोबत मनसेला देखील मोठा धक्का, राजन साळवींसह या नेत्यांनी पक्ष बदलला

पुढील लेख
Show comments