Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

Worli BMW Accident: कायदा सर्वांना समान, कडक कारवाई होणार- मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे

eknath shinde
Webdunia
सोमवार, 8 जुलै 2024 (08:18 IST)
मुंबईतील कार अपघाताबाबत मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे म्हणाले की, कायदा सर्वांसाठी समान असून सरकार प्रत्येक प्रकरणाकडे समानतेने पहाते.या अपघातासाठी वेगळा नियम असणार नाही. कायद्यानुसार सर्व काही केले जाईल. 
 
मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे म्हणाले की कायदा सर्वांसाठी समान आहे आणि त्याची अंमलबजावणी आज मुंबईत बीएमडब्ल्यू कारच्या घटनेत काही वेगळी नाही. मुख्यमंत्र्यांनी पोलिस खात्याला दोषींवर कठोर कारवाई करण्यास सांगितले आहे.
 
वरळीतील ॲनी बेझंट रोडवर पती प्रदीपसोबत दुचाकीवरून जात असताना कावेरी नाखवा (45) हिचा मृत्यू झाला, असे एका पोलीस अधिकाऱ्याने सांगितले. दुचाकीला बीएमडब्ल्यू कारने धडक दिली. कारचा चालक आणि अन्य एका व्यक्तीविरुद्ध गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. त्याला ताब्यात घेण्यात आले आहे.  

मुंबई दुर्घटनेत सहभागी असलेली व्यक्ती शिवसेना नेत्याचा मुलगा आहे का, असे विचारले असता मुख्यमंत्री म्हणाले, कायदा सर्वांसाठी समान आहे आणि सरकार प्रत्येक प्रकरणात समानतेने वागते. या अपघातासाठी वेगळा नियम असणार नाही. कायद्यानुसार सर्व काही केले जाईल. पोलीस कोणालाही वाचवणार नाहीत, असे ते म्हणाले. मुंबईतील दुर्घटना दुर्दैवी आहे. मी पोलीस विभागाला कठोर कारवाई करण्यास सांगितले आहे. 
 
Edited by - Priya Dixit     
 

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Ice for Weight Loss वजन कमी करण्यासाठी आइस हॅक, जाणून घ्या काय आहे हा प्रकार

Nyctophobia म्हणजे काय, तुम्हाला त्याची लक्षणे आहेत का?

29 मार्च रोजी 6 अशुभ योग, 5 राशींच्या लोकांना सावधगिरी बाळगावी लागेल, 5 उपाय करावे लागतील

नटराजाष्टकम् Nataraja Ashtakam

Saint Balumama Information सद्गुरू संत श्री बाळूमामा

सर्व पहा

नवीन

LIVE: महाराष्ट्राचे महसूल मंत्री चंद्रशेखर बावनकुळे यांनी घोषणा केली

संतोष देशमुख: 3 आरोपीकडून गुन्ह्याची कबुली

तारांच्या खालून आले ओळख लपवण्यासाठी ट्रान्सजेंडर बनले, मुंबई पोलिसांनी ८ बेकायदेशीर बांगलादेशींना पकडले

मुंबईतील पवईमध्ये पिटबुल आणि डोबरमनचा महिला शास्त्रज्ञावर हल्ला

भाजप सत्ता जिहाद करत आहे..., सौगत-ए-मोदी वर उद्धव ठाकरे म्हणाले...

पुढील लेख
Show comments