Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

दिल्लीतील ओखला येथील कपड्यांच्या गोदामात भीषण आग लागली,अग्निशमन दलाचे 18 बंब घटनास्थळी पोहोचले

Webdunia
शुक्रवार, 8 ऑक्टोबर 2021 (10:10 IST)
दिल्लीच्या ओखला फेज -2 मधील हरकेश नगरमधील कपड्यांच्या गोदामात शुक्रवारी पहाटे 3.45 वाजता आग लागली. घटनेची माहिती मिळताच अग्निशमन दलाचे 18 बंब घटनास्थळी पोहोचले  आणि आगीवर नियंत्रण मिळवण्याचा प्रयत्न करत आहेत. आतापर्यंत कोणतीही जीवितहानी झालेली नाही.  
 
मिळालेल्या माहितीनुसार, दक्षिण-पूर्व दिल्लीतील एका गोदामात शुक्रवारी पहाटे आग लागली. अग्निशमन दलाच्या अधिकाऱ्यांनी सांगितले की, आतापर्यंत या घटनेत कोणतीही जीवितहानी झालेली नाही.

<

Delhi | A fire broke out at fabric godown in Harkesh Nagar, Okhla Phase 2 at around 3.45 am today. 18 fire tenders rushed to the spot to bring the fire under control; no casualty reported so far: Fire Department

(Visuals from early morning) pic.twitter.com/LH5MlwIR8S

— ANI (@ANI) October 8, 2021 >दिल्ली अग्निशमन सेवांचे संचालक यांनी सांगितले की, ओखला फेज -2 च्या संजय कॉलनीमध्ये पहाटे 3:51 वाजता आग लागल्याची माहिती मिळाली, त्यानंतर घटनास्थळी 18 अग्निशमन दलाचे बंब पाठवण्यात आले.
ते म्हणाले की, इमारतीच्या तळघर, तळमजला आणि पहिल्या मजल्यावर कापूस, दोरे  आणि कापडाचे तुकडे ठेवलेले होते. ते म्हणाले की आग विझवण्याचे प्रयत्न सुरू आहेत आणि आगीचे कारण अद्याप समजू शकले नाही

संबंधित माहिती

Gajanan Maharaj Prakatdin 2025 गजानन महाराज यांच्याबद्दल संपूर्ण माहिती

श्री गजानन महाराज बावन्नी

Mandir Vastu : या वस्तू देवघरात ठेवल्याने भांडण होतात

छत्रपती शिवाजी महाराजांनी ८ वेळा लग्न का केले? त्यांच्या पत्नींशी संबंधित या गोष्टी तुम्हाला माहिती आहेत का?

बेरी स्वच्छ करण्यासाठी या सोप्या ट्रिक अवलंबवा

पुढील लेख
Show comments