Dharma Sangrah

आयएफएस अधिकाऱ्याने इमारतीवरून उडी मारत केली आत्महत्या

Webdunia
शुक्रवार, 7 मार्च 2025 (14:21 IST)
New Delhi News: भारतीय परराष्ट्र सेवेतील (आयएफएस) एका अधिकाऱ्याने शुक्रवारी आत्महत्या केली. चाणक्यपुरी परिसरातील इमारतीच्या चौथ्या मजल्यावरून उडी मारून अधिकाऱ्याने आत्महत्या केली. पोलिस अधिकाऱ्याने ही माहिती दिली आहे.
ALSO READ: पंतप्रधान मोदी २.५ लाख महिलांना आर्थिक मदत देणार
मिळालेल्या माहितीनुसार पोलिसांनी मृत्यूची पुष्टी केली आणि कोणताही गैरप्रकार झाल्याचा संशय नसल्याचे सांगितले.तसेच हे अधिकारी नैराश्यावर उपचार घेत होते.  
"मृत व्यक्तीचे नाव जितेंद्र रावत असे आहे. तसेच "प्राथमिक तपासात असे दिसून आले की त्याची पत्नी आणि मुले डेहराडूनमध्ये राहत होते. तो पहिल्या मजल्यावर राहत होता आणि चौथ्या मजल्यावर जाऊन त्याने उडी मारली."
ALSO READ: कपाळावर टिकली नाही, भांगेत कुंकू नाही... नवऱ्याला कसा रस असेल? पुण्यात न्यायाधीशांनी केली टिप्पणी
परराष्ट्र मंत्रालयाने म्हटले आहे की, "आमच्या मंत्रालयातील एका अधिकाऱ्याचे ७ मार्च रोजी सकाळी नवी दिल्लीत निधन झाले. मंत्रालय कुटुंबाला सर्वतोपरी मदत करत आहे आणि दिल्ली पोलिसांच्या संपर्कात आहे.
ALSO READ: संतोष देशमुखांचा हादरवणारा पोस्टमार्टेम रिपोट
Edited By- Dhanashri Naik

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

अधिक मासात मुलीने आईची ओटी का भरावी? जाणून घ्या धार्मिक कारण

Adhik Maas 2026 Upay अधिक मासात ३३ दिवे लावण्यामागील रहस्य: ३३ कोटी देवतांचा आशीर्वाद प्राप्त करा

तणाव व्यवस्थापन करण्यासाठी जीवनशैलीत हे बदल करा

इयत्ता ११वीत विज्ञान, वाणिज्य की कला तुमच्यासाठी कोणती शाखा सर्वोत्तम आहे जाणून घ्या

रेशमी साडी खरेदी करताना फसवणुकीला बळी पडू नका, अशी तपासा

पुढील लेख
Show comments