Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

तरुणाच्या त्रासाला कंटाळून तरुणीची आत्महत्या

Webdunia
सोमवार, 4 नोव्हेंबर 2024 (10:00 IST)
नको असलेले कॉल आणि असभ्य कमेंटमुळे दुखावलेल्या तरुणीने पंख्याला गळफास लावून आत्महत्या केली आहे. तरुण इंस्टाग्रामवर तरुणीबद्दल अश्लील कमेंटही करत होता. त्यामुळे अनेक दिवसांपासून तरुणी मानसिकदृष्ट्या अस्वस्थ होती. या सर्व गोष्टी त्यांनी घरच्यांना सांगितल्या होत्या.  
 
मिळालेल्या माहितीनुसार 22 वर्षीय तरुणी मूळची उत्तर प्रदेशातील कैराना येथील असून ती नोएडा येथील सेक्टर 144 मध्ये राहात होती. तसेच मृत तरूणी एका खासगी कंपनीत कामाला होती. तसेच आरोपी तरुण आणि तरुणी एकमेकांना आधीच ओळखत होते. मुलीच्या वडिलांनी दिलेल्या माहितीनुसार, हरियाणात राहणारा हा तरुण तिला रोज फोन करून त्रास देत असे. तसेच हा तरुण इंस्टाग्रामवर तरुणीबद्दल असभ्य कमेंटही करत होता. त्यामुळे अनेक दिवसांपासून ती मानसिकदृष्ट्या अस्वस्थ होती. या सर्व गोष्टी त्यांनी घरच्यांना सांगितल्या होत्या. आरोपीच्या कृत्याने नाराज झालेल्या तरुणीने 29 ऑक्टोबर रोजी गळफास लावून आत्महत्या केली.
 
याप्रकरणी पोलिसांनी आरोपीविरुद्ध गुन्हा दाखल करून तपास सुरू केला आहे. व पुढील तपास सुरु असल्याचे पोलिसांनी सांगितले आहे. 

Edited By- Dhanashri Naik 

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Bornahan बोरन्हाण साठी लागणारे साहित्य आणि विधी

Gajanan Maharaj Durvankur गजानन महाराज दुर्वांकुर

तुळशीच्या रोपाजवळ शिवलिंग किंवा गणेश मूर्ती ठेवावी की नाही?

रिकाम्या पोटी चहा प्यायलात तर हे जाणून घ्या, अन्यथा होऊ शकते मोठे नुकसान

जर तुम्हाला कोरडी त्वचा टाळायची असेल तर हे सोपे घरगुती उपाय लगेच वापरून पहा

पुढील लेख