Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

३.५ बीएचके फ्लॅटमध्ये ३०० मांजरी ठेवल्या, सोसायटीतील लोकांनी गोंधळ घातल्यावर कारवाई

३.५ बीएचके फ्लॅटमध्ये ३०० मांजरी ठेवल्या  सोसायटीतील लोकांनी गोंधळ घातल्यावर कारवाई
Webdunia
मंगळवार, 18 फेब्रुवारी 2025 (08:02 IST)
महाराष्ट्रातील पुण्यातील एका निवासी सोसायटीतील फ्लॅटमध्ये ३०० हून अधिक मांजरी पाळल्या जात असल्याचा प्रकार समोर आला आहे. तक्रार मिळाल्यानंतर, पशुसंवर्धन विभाग आणि पोलिस अधिकाऱ्यांनी संयुक्त कारवाई केली आहे.
ALSO READ: नागपूरमध्ये भीषण अपघातात आजी आणि नातवाचा मृत्यू, ४ जण जखमी
पुण्यातील हडपसर परिसरातील एका निवासी सोसायटीच्या फ्लॅटमध्ये ३०० हून अधिक मांजरी पाळल्याप्रकरणी पशुसंवर्धन विभाग आणि पोलिस अधिकाऱ्यांनी संयुक्त कारवाई केली आहे. हे प्रकरण मार्वल बाउंटी हाऊसिंग सोसायटीशी संबंधित आहे. या सोसायटीतील रहिवाशांनी तक्रार केली होती की मालकाने त्याच्या ३.५ बीएचके फ्लॅटमध्ये इतक्या मोठ्या संख्येने मांजरी पाळल्या आहे, ज्यामुळे अनेक समस्या निर्माण होत आहे. रहिवाशांनी सांगितले की, या मांजरी सतत दुर्गंधी सोडत असतात आणि खूप आवाज करत असतात, ज्यामुळे जवळपास राहणाऱ्या लोकांना खूप समस्यांना तोंड द्यावे लागत आहे. तक्रारींच्या आधारे, पशुसंवर्धन विभागाने विभागीय अधिकारी आणि जिल्हा पशुवैद्यकीय अधिकाऱ्यांच्या नेतृत्वाखालील पोलिस पथकाची स्थापना केली.
पथकाने घटनास्थळी भेट देऊन फ्लॅटची पाहणी केली असता फ्लॅटमध्ये ३०० हून अधिक मांजरी असल्याचे आढळून आले. अधिकाऱ्यांनी सांगितले की फ्लॅटमधून दुर्गंधी येत होती आणि जास्त आवाज येत होता, जो तिथे राहणाऱ्या इतर रहिवाशांसाठी एक गंभीर समस्या बनला होता.
 
यानंतर, फ्लॅट मालकाला मांजरींना योग्य ठिकाणी पाठवण्याची नोटीस बजावण्यात आली आहे. पशुसंवर्धन विभागाने ही बाब गांभीर्याने घेतली आहे आणि फ्लॅट मालकाला शक्य तितक्या लवकर मांजरी इतर ठिकाणी हलविण्याच्या सूचना दिल्या आहे.  
 
Edited By- Dhanashri Naik 

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

पापमोचनी एकादशी २०२५: योग्य तारीख, शुभ वेळ आणि पूजेची पद्धत जाणून घ्या

मंगळसूत्र आणि भांग भरणे विधी

शनी गोचरमुळे या ३ राशींचे भाग्य बदलेल, सूर्य आणि बुध ग्रहाच्या कृपेने ते होतील श्रीमंत

श्री अक्षरावरून मुलांची नावे अर्थासकट

तेनालीराम कहाणी : तेनाली राम आणि रसगुल्लाचे मूळ

सर्व पहा

नवीन

IPL 2025: कोलकाता नाही तर या शहरात KKR ची लखनौशी सामना होऊ शकतो

बहिणींना कधीपासून मिळणार 2100 रुपये, उपमुख्यमंत्री अजित पवारांनी स्पष्ट सांगितले

LIVE: बहिणींना कधीपासून मिळणार 2100 रुपये

पुण्यात पगार कपात वरून नाराज चालकाने स्वतः पेटवली बस, चार जणांचा मृत्यू

जागतिक वनीकरण दिन 21 मार्चला का साजरा केला जातो, इतिहास जाणून घ्या

पुढील लेख
Show comments