Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

लातूरमध्ये एसयूव्ही आणि ट्रकची भीषण टक्कर, एमपीच्या 4 कापड व्यापाऱ्यांचा मृत्यू

Webdunia
गुरूवार, 11 एप्रिल 2024 (09:06 IST)
महाराष्ट्रातील लातूर जिल्ह्यात एका भीषण रस्ता अपघातात चार व्यावसायिकांचा मृत्यू झाला. अधिकाऱ्यांनी सांगितले की, एसयूव्ही आणि वेगवान ट्रक यांच्यात धडक झाली. ज्यामध्ये मध्य प्रदेशात राहणाऱ्या चार कापड व्यापाऱ्यांचा मृत्यू झाला.
 
पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, बुधवारी दुपारी 12.30 च्या सुमारास निलंगा-उदगीर मार्गावर हा अपघात झाला. ट्रक निलंगाहून देवणीच्या दिशेने जात होता तर विरुद्ध दिशेने एसयूव्ही येत होती. टक्कर इतकी भीषण होती की एसयूव्हीच्या पुढील भागाचे मोठे नुकसान झाले. त्यात प्रवास करणाऱ्या चारही जणांचा जागीच मृत्यू झाला.
 
एका अधिकाऱ्याने सांगितले की, संजय जैन, राजीव जैन, सचिन उर्फ ​​दीपक कुमार जैन आणि संतोष जैन अशी मृतांची नावे आहेत. प्रत्येकाचे वय 40 च्या आसपास आहे. ते मध्य प्रदेशातील इंदूर येथील रहिवासी होते. पोलिसांनी अपघाताची माहिती कुटुंबीयांना दिली आहे.
 
मृत सर्व कापड व्यापारी असून ते कामानिमित्त लातूरला आले होते, असे या अधिकाऱ्याने सांगितले. अपघातानंतर ट्रकचालकाने घटनास्थळावरून पळ काढला. पोलीस फरार ट्रक चालकाचा शोध घेत आहेत. या अपघाताप्रकरणी देवणी पोलिस ठाण्यात अकस्मात मृत्यूची नोंद करण्यात आली आहे.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

उत्कटासन करण्याचे 6 फायदे जाणून घ्या

प्रेरणादायी कथा : श्रावण बाळाची गोष्ट

Ratha Saptami 2025 रथी सप्तमी कधी? या दिवशी काय करावे

Golden Baba ६ कोटींचे सोने घालून फिरतात ६७ वर्षीय हे बाबा, प्रत्येक दागिन्याशी साधनेची एक कहाणी जोडलेली

Basant Panchami 2025 वसंत पंचमीला पिवळे वस्त्र का परिधान केले जातात?

सर्व पहा

नवीन

सैफ अली खानवर चाकू हल्ला करणाऱ्या मुख्य आरोपीला मुंबई पोलिसांनी अटक केली

धनंजय मुंडे राष्ट्रवादीच्या अधिवेशनातून गायब, हे आहे कारण

मुंबई-अहमदाबाद बुलेट ट्रेन प्रकल्पाचे काम जोरातअश्विनी वैष्णव यांनी केली समुद्राखालील बोगद्याची पाहणी

उपांत्य फेरीत सात्विक-चिराग जोडी पराभूत, मलेशियाच्या जोडीने 21-18, 21-14असा सामना जिंकला

इराणमध्ये 2 न्यायाधीशांची गोळ्या झाडून हत्या

पुढील लेख
Show comments