suvichar

मी रिकामा बसलेला नाहीये... एसआयटी चौकशीवर अजित पवार यांनी दिली प्रतिक्रिया

Webdunia
सोमवार, 23 जून 2025 (12:00 IST)
मालेगाव कारखाना निवडणुकीदरम्यान बारामतीमध्ये पुणे जिल्हा मध्यवर्ती सहकारी बँकेची शाखा सुरू राहिल्याच्या मुद्द्यावर खासदार सुप्रिया सुळे यांनी एसआयटी चौकशीची मागणी केली होती. यावर उपमुख्यमंत्री अजित पवार म्हणाले की, कोणीही काहीही मागितले तरी मी त्यांच्या आरोपांना उत्तर देण्यासाठी रिकामा बसलेला नाही. बारामतीच्या प्रशासकीय इमारतीत मतदान केल्यानंतर ते बोलत होते.
ALSO READ: शिवसेनेला हायजॅक करण्याचा डाव संजय राऊत यांनी रचला,गुलाबराव पाटील यांनी केला खुलासा
जिल्हा बँक प्रकरणाबाबत सहकार बचाव पॅनलने आरोप केले होते. यावर अजित पवार म्हणाले की, आमच्या नीलकंठेश्वर पॅनलचा कोणताही सदस्य बँकेत नव्हता. ते म्हणाले की, आचारसंहिता लागू झाल्यापासून त्यांचा मालेगावच्या शरद सहकार संकुलात तळ आहे, पण मी त्यात सहभागी झालो का? त्याचा फायदा त्याला मिळेल. मला त्यात सहभागी व्हायचे नाही.
ALSO READ: सुंदर मुलीवर सगळे प्रेम करतात, त्यात तिचा काय दोष?', नितीन गडकरींनी भाजपमधील 'आयाराम' नेत्यांवर टीका केली
सहकार नियमांनुसार, आचार संहितेदरम्यान कोणालाही तिथे बसण्याची परवानगी नाही. तिथे बसून प्रचार करण्यास किंवा निवडणूक यादी तयार करण्यास मनाई आहे. शनिवारी रात्रीही लोक तिथे बसून राजकारण करत होते, असे ते म्हणाले. तिथे एक पथक पाठवून काय चालले आहे ते पहा, असा फोन त्यांना आला होता.
ALSO READ: चंद्रपूरमध्ये दोन जणांना सरकारी नोकरी मिळवून देण्याच्या नावाखाली 16.50 लाख रुपयांची फसवणूक
पण जो कोणी असे करेल त्याचा फायदा होईल. त्यांनी दीड वर्षांपूर्वी जिल्हा बँकेच्या संचालक पदाचा राजीनामा दिला आहे, मग माझ्या नेतृत्वाखाली बँक चालत आहे हे कसे शक्य आहे, या प्रश्नाचे उत्तरही त्यांनी दिले.मंत्री अदिती तटकरे यांच्यावरील आरोपांबाबत अजित पवार म्हणाले की, जर आरोप खरे असतील तर चौकशी केली जाईल आणि सत्य बाहेर येईल. 
Edited By - Priya Dixit 
 

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

अधिक मासात मुलीने आईची ओटी का भरावी? जाणून घ्या धार्मिक कारण

Adhik Maas 2026 Upay अधिक मासात ३३ दिवे लावण्यामागील रहस्य: ३३ कोटी देवतांचा आशीर्वाद प्राप्त करा

तणाव व्यवस्थापन करण्यासाठी जीवनशैलीत हे बदल करा

इयत्ता ११वीत विज्ञान, वाणिज्य की कला तुमच्यासाठी कोणती शाखा सर्वोत्तम आहे जाणून घ्या

रेशमी साडी खरेदी करताना फसवणुकीला बळी पडू नका, अशी तपासा

सर्व पहा

नवीन

अण्णा हजारे यांचा कॉकरोच जनता पक्षाला पाठिंबा दिल्यावरून गिरीश महाजन यांनी मोठे विधान केले

आमदार बच्चू कडू यांनी नीट परीक्षेचा पेपरफुटी प्रकरणी तीव्र प्रतिक्रिया दिली

अण्णा हजारे यांचा 'कॉकरोच जनता पार्टीला पाठिंबा, सरकारला इशारा दिला

LIVE: राज्यात पुढील ४८ तासांसाठी यलो अलर्ट जारी

Shooting: मनू भाकर म्युनिक नेमबाजी विश्वचषक स्पर्धेत तीन प्रकारांमध्ये सहभागी होणार

पुढील लेख
Show comments