Dharma Sangrah

टोपे यांच्या 'त्या' वक्तव्यावर अमित देशमुख नाराज

Webdunia
बुधवार, 14 ऑक्टोबर 2020 (16:00 IST)
राज्याचे आरोग्यमंत्री राजेश टोपे यांनी करोना चाचणीसाठी सदोष आरटी पीसीआर किट्स वितरित झाल्याची धक्कादायक माहिती दिली. दरम्यान त्यांच्या वक्तव्यावर वैद्यकीय शिक्षण मंत्री अमित देशमुख यांनी नाराजी व्यक्त केली आहे. ते जालन्यात बोलत होते. राजेश टोपे यांनी खोलवर माहिती न घेता हे वक्तव्य केल्याचं दिसत आहे असं अमित देशमुख यांनी म्हटलं आहे.
 
“टेस्ट किट्सचा पुरवठा करण्यासाठी ते पुढे आले होते. ज्या बाबी समोर आल्या आहेत त्याची सखोल चौकशी होत आहे. चौकशीअंती जे समोर येईल त्यानुसार कारवाई करण्यात येईल,” असं अमित देशमुख यांनी सांगितलं. राजेश टोपेंच्या विधानासंबंधी विचारण्यात आलं असता ते म्हणाले की, “राजेश टोपे जे बोलले ते मी ऐकलं नाही, पण कानावर जे आलं त्यावरुन खोलवर माहिती न घेता हे राजेश टोपे यांनी वक्तव्य केलं असं वाटतं आहे. मी त्यांच्याशी चर्चा करेन आणि समज, गैरसमज दूर करेन”.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Shree Mangeshi Rathyatra Goa 2026 श्री मंगेशी रथयात्रा गोवा बद्दल संपूर्ण माहिती

संत तुकाराम महाराजांचे ५ अभंग जे तुमचे जीवन बदलू शकतात

Essay on Corruption: भ्रष्टाचार: देशाच्या प्रगतीतील मोठा अडथळा

Weight Loss Recipe वजन कमी करायचे आहे? नाश्त्याला बनवा कमी तेलातले बाजरीचे अप्पे

नवर्‍याला 'अहो' म्हणण्यामागे दडलंय तरी काय? मराठी संस्कृतीतील त्यामागचे खास कारण माहित आहे का!

सर्व पहा

नवीन

अजित पवार यांच्या विमान अपघाताची सखोल आणि उच्चस्तरीय चौकशी करण्याची राष्ट्रवादी काँग्रेसचे प्रदेशाध्यक्ष सुनील तटकरे यांची मागणी

LIVE: महाराष्ट्र शिक्षक पात्रता परीक्षेचा निकाल जाहीर

महाराष्ट्र शिक्षक पात्रता परीक्षेचा निकाल जाहीर

मुकेश अंबानी म्हणाले की, एआय देशाचे भाग्य बदलेल - पुढील दोन-तीन दशकांत भारत 30 ट्रिलियन डॉलर्सची अर्थव्यवस्था बनेल

राष्ट्रवादीच्या विलीनीकरणाची चर्चा वस्तुस्थिती असल्याचा प्रताप सरनाईक यांचा दावा

पुढील लेख
Show comments