rashifal-2026

कृष्णकुंज येथे भुजबळ समर्थक करणार अन्याय पे चर्चा

Webdunia
शनिवार, 3 फेब्रुवारी 2018 (11:48 IST)

माजी मुख्यमंत्री राष्ट्रवादीचे नेते छगन भुजबळांसाठी त्यांचे समर्थक ते तुरुंगातून बाहेर यावे म्हणून प्रयत्न करत आहे. त्यासाठी त्यांनी नेते मंडळी, पदाधिकारी, समर्थक आणि सर्वच क्षेत्रातील लोकांना भेटून भुजबळ यांच्यावर त्यांच्या समर्थकाननुसार  झालेला अन्याय दूर दूर व्हावा याच्या साठी अन्याय पे चर्चा करत आहेत. याचाच एक भाग म्हणून भुजबळ समर्थक मनसे प्रमुख राज ठाकरे यांची भेट घेणार आहेत.

या मोहीमेचे स्वरुप आणखी व्यापक करण्याची रणनिती आखण्यात आली असून भुजबळ समर्थ्लृक सोमवारी (दि.5) महाराष्ट्र नवनिर्माण सेना प्रमुख राज ठाकरे यांची भेट घेणार आहे. राज ठाकरे यांचे निवासस्थ्लृान असलेल्या ‘कृष्णकुंज’ येथे जाऊन भुजबळ समर्थ्लृक ‘अन्याय पे चर्चा’ करणार आहेत.

भुजबळ आणि राज ठाकरे यांचे राजकीय शत्रुत्व सर्वाना माहित आहे. नाशिक महापालिकेत असलेली भुजबळ यांची सत्ता राज यांनी उलथून टाकली होती. भाषणात मफलरने भुजबळ यांचा धडा शिकवा असे राज यांनी सांगताच नाशिकच्या नागरिकांनी मनसेला एकहाती सत्ता दिली होती.

भ्रष्टाचार प्रकरणामुळे भुजबळ तुरुंगात आहे. तर, निवडणुकीतील अपयशामुळे राज ठाकरे हे विजनवासात आहे. भुजबळ यांच्यावर अन्याय होत असल्याची भावना त्यांच्या समर्थक यांच्यात असून राज ठाकरे यांचे जर समर्थन मिळाले तर फायदा होईल या भावनेने समर्थक राज यांना भेटणार आहेत.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Mahabharat : द्रौपदीच्या सुंदर शरीराचे रहस्य काय होते?

Indian Navy Recruitment 2026: बारावी उत्तीर्ण उमेदवारांसाठी भारतीय नौदलात भरती

या टिप्स फॉलो केल्याने तुमची त्वचा बराच काळ तरुण राहील

हिवाळ्यात हीटर चालवताना कधीही या चुका करू नका

व्यायामानंतरच्या या 3 चुका तुमच्या आरोग्यासाठी हानिकारक ठरू शकतात; तज्ञांकडून योग्य उपाय जाणून घ्या

सर्व पहा

नवीन

U19 World Cup वैभव सूर्यवंशी बांगलादेशविरुद्ध खेळणार, सामना कधी आणि किती वाजता सुरू होणार जाणून घ्या

LIVE: भाजप नेते नितेश राणे यांनी उद्धव ठाकरे आणि आदित्य ठाकरे यांची खिल्ली उडवली

मध्य प्रदेश आणि महाराष्ट्रातील वाळू माफियांच्या १६ ठिकाणी ईडीचे छापे

महानगरपालिका निवडणुक निकालानंतर उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांची पहिली प्रतिक्रिया समोर आली

नितेश राणेंचा हसण्याचा VIDEO व्हायरल

पुढील लेख
Show comments