Festival Posters

सत्तेसाठी हताश आहे, सरड्यासारखे रंग बदलतात; उपमुख्यमंत्री शिंदेंचा उद्धव यांना टोमणा

Webdunia
शुक्रवार, 20 जून 2025 (14:43 IST)
शिवसेना प्रमुख एकनाथ शिंदे यांनी त्यांच्या मुख्य विरोधी पक्षनेते उद्धव ठाकरे यांच्यावर तीव्र हल्लाबोल केला, त्यांना स्वार्थी, संधीसाधू आणि सत्तेचे हपापलेले नेते म्हटले. त्यांनी स्वतःला बाळासाहेब ठाकरेंच्या विचारांचे खरे वारस म्हणून वर्णन केले आणि हिंदुत्वाचे रक्षण करण्यासाठी ते कोणतीही तडजोड करणार नाहीत असा पुनरुच्चार केला.
ALSO READ: मुंबईत 5 कोटी रुपयांच्या बंदी घातलेल्या पदार्थांसह नायजेरियन महिलेला अटक
मिळालेल्या माहितीनुसार महाराष्ट्राचे उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांनी गुरुवारी शिवसेना (यूबीटी) प्रमुख उद्धव ठाकरे यांच्यावर तीव्र हल्लाबोल केला. ते म्हणाले की उद्धव सत्तेसाठी इतके हताश आहेत की ते सरड्यासारखे रंग बदलतात. उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे मुंबईत पक्षाच्या ५९ व्या स्थापना दिनानिमित्त बोलत होते. ते म्हणाले की 'माझ्या आत्मविश्वासाने मला यश मिळाले, परंतु उद्धवचा अहंकार त्यांना नष्ट करत आहे.'

एकनाथ शिंदे म्हणाले की, उद्धव ठाकरे आता महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेसोबत (मनसे) युती करण्यास तयार आहे, यावरून असे दिसून येते की ते फक्त सत्तेच्या हव्यासापोटी काहीही करू शकतात. शिंदे यांनी टोमणा मारला की, 'ते आता युतीसाठी घरोघरी फिरत आहे'.

तसेच एकनाथ शिंदे यांनी दावा केला की खरी शिवसेना तीच आहे ज्याच्याकडे धनुष्यबाणाचे निवडणूक चिन्ह आहे आणि जनतेचा पाठिंबा आहे. 'आम्ही बाळा साहेबांच्या हिंदुत्व विचारसरणीची काळजी घेतली आहे, तर त्यांनी (उद्धव) ती सोडून दिली आहे'.  
ALSO READ: पाकिस्तानसाठी हेरगिरी केल्याचा आरोप करून मुंबईतील महिलेला २२ लाख रुपयांना फसवले
Edited By- Dhanashri Naik<>

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Rangpanchami 2026 Wishes In Marathi रंगपंचमीच्या हार्दिक शुभेच्छा

इराण-इस्रायल युद्ध: भविष्य मालिका यांच्या भविष्यवाण्या खऱ्या ठरण्याची वेळ आली का?

Women's Day 2026 Speech in Marathi महिला दिन भाषण मराठी

कोपर आणि काळ्या गुडघ्यासाठी घरगुती उपाय

शरीरासाठी एकाच वेळी किती अन्न खावे? अति खाण्याचे 'हे' गंभीर दुष्परिणाम जाणून घ्या

सर्व पहा

नवीन

Maharashtra Weather Update १० मार्च २०२६ राज्यावर उष्णतेच्या लाटेचे सावट; 'या' जिल्ह्यांना यलो अलर्ट

वर्ध्यात शेतकऱ्याने दिली आत्मदहनाची धमकी, शेताकडे जाणारा रस्ता बंद झाल्यामुळे नाराज

LIVE: मनसेच्या २० व्या स्थापना दिनी राज ठाकरे यांनी तरुणांसाठी "महा-सदस्यत्व मोहीम" जाहीर केली

महाराष्ट्राचे मंत्री बावनकुळे यांना राज्यसभा निवडणुकीसाठी मोठी जबाबदारी

हापूस आंब्याची आवक वाढली, पण युद्धाचा फटका? निर्यातीबाबत काय आहे ताजी अपडेट?

पुढील लेख
Show comments