rashifal-2026

राहुल गांधी आणि सुप्रिया सुळे यांच्या आरोपांवर एकनाथ शिंदे यांनी दिले प्रत्युत्तर

Webdunia
रविवार, 9 फेब्रुवारी 2025 (12:26 IST)
महाराष्ट्र विधानसभा निवडणुकीच्या मतदार यादीत अनियमितता झाल्याचा आरोप काँग्रेस खासदार राहुल गांधी यांनी केला आहे. आता शिवसेना प्रमुख आणि उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांनी राहुल गांधी यांनी केलेल्या आरोपांवर विधान केले आहे. राहुल गांधी, सुप्रिया सुळे आणि संजय राऊत यांनी केलेल्या आरोपांवर त्यांनी प्रत्युत्तर दिले आणि सांगितले की विधानसभा निवडणुकीत त्यांना 440 व्होल्टचा जोरदार झटका बसला होता.
ALSO READ: दिल्ली विधानसभा निवडणुकीत भाजपच्या विजयाबद्दल मुख्यमंत्री फडणवीस यांनी अभिनंदन केले
हा इतका मोठा धक्का होता की हे लोक अजून त्यातून सावरू शकलेले नाहीत. जनतेने त्याला जोरदार झटका दिला आहे. म्हणूनच जेव्हा ते निवडणुका हरतात तेव्हा ते ईव्हीएम, निवडणूक आयोग आणि न्यायालयाला दोष देतात.
 
ते म्हणाले, 'आता ते मतदार यादीबाबत आरोप करत आहेत. अरे भाऊ, आम्ही अडीच वर्षे काम केले आणि विकास घडवून आणला. प्रिय बहिणींनो, प्रिय बंधूंनो आणि शेतकऱ्यांनो, आम्हाला मतदान करून विजयी केले आहे.
ALSO READ: 6 महिन्यांपासून फरार असलेल्या बलात्काराच्या आरोपीला अकोला पोलिसांनी अटक केली
ऑपरेशन टायगरबद्दल एकनाथ शिंदे म्हणाले की, फक्त ट्रेलर दाखवण्यात आला आहे, पूर्ण चित्र अजून येणे बाकी आहे. आम्ही ज्या क्षेत्रात काम करतो त्या क्षेत्रात लोक आमच्याशी जोडलेले असतात. आम्ही घरी बसून फेसबुक लाईव्ह करत नाही. पक्षातील सर्व लोक माझ्या संपर्कात आहेत, सर्वजण कामासाठी माझ्याकडे येतात.
सर्वकाही हळूहळू होईल. फक्त ट्रेलर दाखवला गेला आहे, चित्र अजून बाकी आहे.
Edited By - Priya Dixit 
ALSO READ: उद्धव ठाकरे एकनाथ शिंदेंना आव्हान देत म्हणाले- 'हिंमत असेल तर एक खासदार फोडा'

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

दत्तात्रेय सिद्ध इंद्रजाल मंत्र: वश मंत्र साधना, मनाची प्रत्येक इच्छा पूर्ण करण्यासाठी मंत्र पाठ करण्याची पद्धत

श्री दत्तात्रेय वज्र कवचम स्तोत्रम् पठण केल्याने सर्व संकट नाहीसे होतात, कष्टांपासून मु्क्ती मिळते

दररोज 1 चमचा मध खाल्ल्याने हे आजार दूर राहतात, हिवाळ्यात मध खाण्याचे फायदे जाणून घ्या

दहावी उत्तीर्ण तरुणांसाठी 25,000हून अधिक एसएससी कॉन्स्टेबल भरती 2025

स्किनकेअर खरेदी करताना, हे आवश्यक घटक नक्की तपासा

सर्व पहा

नवीन

LIVE: महाराष्ट्र लोकसेवा आयोगाने MPSC ची पूर्वपरीक्षा पुढे ढकलली

महाराष्ट्र लोकसेवा आयोगाने MPSC ची पूर्वपरीक्षा पुढे ढकलली, 4 जानेवारी 2026 रोजी होणार

पुणे महानगर पालिकेने पिंपरी-चिंचवडमधील प्रदूषण रोखण्यासाठी ARAI ला दिली मान्यता

जर्मनीने भारतीय हॉकी संघाचा पराभव करत उपांत्य सामना 5-1 असा जिंकला

अनोखी परंपरा: नवरदेवाला आईचे दूध पाजण्याची विधी, ही कोणती पद्धत आहे ? व्हायरल व्हिडिओबद्दल प्रश्न उपस्थित केले जात आहेत

पुढील लेख
Show comments