Marathi Biodata Maker

तंबाखू दिली नाही म्हणून रागाच्या भरात पिता-पुत्राने केली हत्या

Webdunia
गुरूवार, 16 मे 2024 (15:37 IST)
राज्यातून एक धक्कादायक बातमी समोर येत आहे. येथे तंबाखूच्या वादातून एका व्यक्तीची हत्या करण्यात आली आहे. तंबाखू खाण्यावरून झालेला वाद एवढा कसा वाढला की कोणाचा तरी जीव गेला याचं ही बातमी कळत असलेल्या प्रत्येकालाच आश्चर्य वाटतं. मात्र नागपुरात अवघ्या 30 रुपयांच्या तंबाखूवरून खून झाल्याचे खरे आहे. घटनेनंतर पोलिसांनी घटनास्थळ गाठून तपास सुरू केला.
 
या घटनेने लोक हादरले आहेत
गेल्या काही वर्षात महाराष्ट्रातील नागपुरात खुनाच्या अनेक घटना समोर आल्या आहेत, मात्र आता हे प्रकरण सर्वांनाच हादरवून टाकणारे आहे. नागपुरात 30 रुपयांची तंबाखू न दिल्याने पिता-पुत्राने एका व्यक्तीची हत्या केली. हे प्रकरण नागपूरच्या वाठोडा पोलीस ठाण्यांतर्गत संघर्ष नगर येथील आहे. मिळालेल्या माहितीनुसार, 35 वर्षीय जितेंद्र उर्फ ​​जिद्दी गुर्जर असे मृताचे नाव असून, 60 वर्षीय आनंदराव बावनकर आणि 26 वर्षीय दिनेश बावनकर असे खूनाचे आरोपींचे नाव आहेत.
 
तंबाखू न देण्यावरून वाद वाढला
पोलिसांकडून मिळालेल्या माहितीनुसार, जितेंद्रने स्वतःच्या पैशातून पान दुकानातून तंबाखू खरेदी केली. यावेळी त्यांच्यासोबत आनंदरावही उपस्थित होते. आनंदरावांनी त्याला तंबाखू खायला मागितली पण जितेंद्रने ती देण्यास नकार दिला. यावरून दोघांचे भांडण झाले. या मारामारीदरम्यान जितेंद्रने आनंदराव यांना थप्पड मारल्याचे सांगितले जात आहे.
 
चाकूने हल्ला केला
या घटनेनंतर आनंद राव यांनी त्यांच्या घरी जाऊन मुलगा दिनेश यांना या घटनेची माहिती दिली. हे कळताच दिनेशला राग आला आणि त्याने वडील आनंद राव यांच्यासह जितेंद्रला शोधत गाठले. त्यानंतर पिता-पुत्रांनी मिळून जितेंद्रवर चाकूने वार करून त्याला जखमी केले, त्यानंतर जितेंद्रचा मृत्यू झाला. त्याचवेळी लोकांनी पोलिसांना घटनेची माहिती दिली. पोलिसांनी घटनास्थळ गाठून आरोपी पिता-पुत्र दोघांनाही अटक केली. पुढील तपासासाठी एकत्रितपणे सुरुवात केली आहे.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

दत्तात्रेय सिद्ध इंद्रजाल मंत्र: वश मंत्र साधना, मनाची प्रत्येक इच्छा पूर्ण करण्यासाठी मंत्र पाठ करण्याची पद्धत

श्री दत्तात्रेय वज्र कवचम स्तोत्रम् पठण केल्याने सर्व संकट नाहीसे होतात, कष्टांपासून मु्क्ती मिळते

दररोज 1 चमचा मध खाल्ल्याने हे आजार दूर राहतात, हिवाळ्यात मध खाण्याचे फायदे जाणून घ्या

दहावी उत्तीर्ण तरुणांसाठी 25,000हून अधिक एसएससी कॉन्स्टेबल भरती 2025

स्किनकेअर खरेदी करताना, हे आवश्यक घटक नक्की तपासा

सर्व पहा

नवीन

अनिरुद्धाचार्य यांनी महिलांवर केलेले भाष्य महागात पडले; न्यायालयात तक्रार दाखल करण्यात आली

Maharashtra Development Roadmap महायुती सरकारने २२ वर्षांचा रोडमॅप निश्चित केला

LIVE: महायुती सरकारने २२ वर्षांचा रोडमॅप निश्चित केला

Nobel Prize Day 2025 : नोबेल पारितोषिक दिवस

हिवाळी अधिवेशनात शेतकऱ्यांच्या प्रश्नांवर विरोधकांचे निदर्शने, विधानभवन परिसरात जोरदार निदर्शने

पुढील लेख
Show comments