Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

रेल्वेच्या धडकेत बाप- लेकाचा दुर्दैवी अंत

रेल्वेच्या धडकेत बाप- लेकाचा दुर्दैवी अंत
Webdunia
मंगळवार, 28 सप्टेंबर 2021 (09:49 IST)
लोणंद रेल्वे स्टेशननजीक रेल्वेच्या धडकेत अंदोरी (ता. खंडाळा) येथील शैलेश बोडके आणि त्यांचा एक वर्षांचा मुलगा यांचा दुर्दैवी अंत झाला.
 
शैलेश बोडके हे एसआरपीमध्ये कार्यरत होते.  पुणे-मिरज मार्गावरील लोणंद रेल्वे स्टेशननजीक रविवारी सांयकाळी बेंगलोर-जोधपूर एक्सप्रेस रेल्वे (गाडी नंबर ०६५०६) या रेल्वेच्या धडकेमध्ये शैलेश ज्ञानेश्वर बोडके (वय -२८) आणि त्यांचा एक वर्षाच्या मुलाचा कु. रुद्र बोडके यांचा दुर्देवी मृत्यु झाला आहे.
 
या घटनेबाबत रेल्वे पोलिसांकडून आणि घटना स्थळावरून मिळालेली आधिक माहिती अशी की शैलेश बोडके हे  धुळे येथे एसआरपीमध्ये कार्यरत आहेत. त्यांची पत्नी मुंबई पोलिसदलामध्ये आहे. शैलेश बोडके हे सुट्टी घेऊन दोन दिवसांपूर्वी अंदोरी येथे घरी आले होते. शैलेश बोडके हे त्यांच्या रुद्र बोडके या एक वर्षाच्या मुलासह रविवारी सांयकाळी लोणंद रेल्वे स्टेशनवर गेले असता बेंगलोर-जोधपूर एक्सप्रेस या रेल्वेच्या धडकेमध्ये त्यांच्या मृत्यू झाला.
 
या घटनेत पिता-पुत्राचा दुर्देवी मृत्यू झाला असल्याने अंदोरी परिसरात हळहळ व्यक्त केली जात आहे.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Breast Size स्तनांचा आकार वाढवण्यासाठी दररोज करा हे योगासन, आकर्षण वाढेल

२९ मार्च रोजी शनि कुंभ राशीत अस्त करणार, ३ राशींना अडचणींना सामोरे जावे लागेल!

Surya Grahan 2025 वर्षातील पहिले सूर्यग्रहण भारतात दिसेल का? सुतक काळ आणि त्याचा परिणाम जाणून घ्या

उन्हाळ्यात भाजी खरेदी करताना या गोष्टी ठेवा लक्षात

घराच्या दिशेनुसार कोणती झाडे लावावीत

सर्व पहा

नवीन

युवा क्रिकेटपटू सोहम पटवर्धन यांना सानंद युवा पुरस्कार

मुंबईत विद्यार्थिनीला मारहाण करणाऱ्या शिक्षकावर गुन्हा दाखल

उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांची जगद्गुरू संत श्री तुकाराम महाराज' पुरस्कार मिळाल्याबद्दल विधानसभेत अभिनंदन ठरावावर प्रतिक्रिया

पुणे- मुंबई द्रुतगती मार्गावर बस जळून खाक, सुदैवाने बचावले सर्व प्रवासी

मुंबईतील धारावी येथे मोठा अपघात, एकामागून एक अनेक सिलिंडरचा स्फोट

पुढील लेख
Show comments