Festival Posters

मारहाण करा पण व्हिडिओ बनवू नका', राज ठाकरे यांनी समर्थकांना व्यासपीठावरून दिला सल्ला

Webdunia
शनिवार, 5 जुलै 2025 (17:18 IST)
मुंबईत आयोजित 'आवाज मराठीचा' या विजय सभेत मंचावरून राज ठाकरे यांनी कार्यकर्त्यांना सल्ला दिला आणि म्हणाले, तुम्ही मारहाण करा पण व्हिडीओ बनवू नका. 
ALSO READ: बाळासाहेब जे करू शकले नाहीत, ते देवेंद्र फडणवीस यांनी करून दाखवले
महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेचे प्रमुख राज ठाकरे आणि शिवसेना (भारतीय सेना) प्रमुख उद्धव ठाकरे यांनी मुंबईतील वरळी डोम येथे एकमेकांना मिठी मारून अभिवादन केले. महाराष्ट्र सरकारने हिंदीला तिसरी भाषा म्हणून सादर करण्याचे दोन सरकारी ठराव (जीआर) रद्द केल्यानंतर त्यांनी संयुक्त रॅली काढली. राज ठाकरे यांनी मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांच्यावर हल्लाबोल करताना म्हटले आहे की, मुख्यमंत्र्यांनी बाळासाहेब ठाकरेंसाठी जे शक्य नव्हते ते केले आहे कारण त्यांनी ठाकरे कुटुंबातील दोन विभक्त भावांना एकत्र आणले.
ALSO READ: भाषा वादाच्या पार्श्वभूमीवर फडणवीस सरकारचा मोठा निर्णय, दरवर्षी ३ ऑक्टोबर रोजी मराठी दिन साजरा केला जाईल
सभेला संबोधित करताना राज ठाकरे म्हणाले, "मी माझ्या एका मुलाखतीत म्हटले होते की माझा महाराष्ट्र कोणत्याही राजकारण आणि लढाईपेक्षा मोठा आहे. आज 20 वर्षांनंतर, उद्धव आणि मी एकत्र आलो आहोत. बाळासाहेब जे करू शकले नाहीत ते देवेंद्र फडणवीस यांनी करून दाखवले आहे... त्यांनी आपल्याला एकत्र आणण्याचे काम केले आहे."
ALSO READ: भाऊ राज ठाकरे यांच्यासोबत "एकत्र राहण्यासाठी" आल्याचे उद्धव ठाकरे यांचे विधान
या मंचावरून राज ठाकरे म्हणाले, गुजराती असो किंवा इतर कोणी, मराठी यायलाच पाहिजे, जर कोणी मराठी बोलत नसेल तर त्याला मारहाण नका करू पण कोणी निरुपयोगी नाटक करणाऱ्याला कानशिलात लगावून द्या. मारहाण केल्याचा व्हिडीओ बनवू नका. त्याला सांगा की तुला मारले आहे. इतर कोणालाही काही सांगण्याची गरज नाही की त्याला का मारहाण केली. 
Edited By - Priya Dixit
 

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Shree Mangeshi Rathyatra Goa 2026 श्री मंगेशी रथयात्रा गोवा बद्दल संपूर्ण माहिती

संत तुकाराम महाराजांचे ५ अभंग जे तुमचे जीवन बदलू शकतात

Essay on Corruption: भ्रष्टाचार: देशाच्या प्रगतीतील मोठा अडथळा

Weight Loss Recipe वजन कमी करायचे आहे? नाश्त्याला बनवा कमी तेलातले बाजरीचे अप्पे

नवर्‍याला 'अहो' म्हणण्यामागे दडलंय तरी काय? मराठी संस्कृतीतील त्यामागचे खास कारण माहित आहे का!

सर्व पहा

नवीन

मुंबई राष्ट्रवादी काँग्रेसने दादांच्या अस्थिकलशाचे बाणगंगेत विधिवत विसर्जन केले

धर्मवीर आनंद दिघे यांच्या विचारांचा वारसा आम्ही पुढे नेऊ- उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे

राष्ट्रवादी काँग्रेसच्या विलीनीकरणाच्या वृत्तावर सुनील तटकरे यांचे मोठे विधान

LIVE: राष्ट्रवादी काँग्रेसच्या विलीनीकरणाच्या वृत्तावर सुनील तटकरे यांचे मोठे विधान

दोन्ही राष्ट्रवादींच्या विलिनीकरणाबाबत किरण गुजर यांचा मोठा दावा, अजित दादांची इच्छा पूर्ण होणार म्हणाले

पुढील लेख
Show comments