Festival Posters

पती- दिराने पाच महिन्यांच्या गर्भवतीस पेटवले

Webdunia
सोमवार, 26 मार्च 2018 (15:58 IST)

धक्कादायक घटना नाशिक जिल्हात घडली आहे. या मध्ये सटाणा तालुक्यातील पाच महिन्यांच्या गर्भवती विवाहितेने  गर्भपात करण्यास नकार दिल्याने पती, दीर, सासरा यांनी तिला पेट्रोल टाकून पेटवून देऊन  ठार मारण्याचा प्रयत्न केला आहे.

तर याबरोबर विवाहितेवर अनेकदा शारीरिक,मानसिक अत्याचार या सर्वांनी केले आहे. या प्रकरणातील पीडित विवाहिता रुपाली विलास कुमावत (रा.अंबिकानगर, सटाणा) यांनी पोलिसात तक्रार दिली आहे. पोलिसांनी पती विलास दशरथ कुमावत, दीर योगेश दशरथ कुमावत, सासरा दशरथ गंगाधर कुमावत यातिघा संशयितांविरुद्ध गुन्हा दाखल केला आहे. मात्र या प्रकरणी कोणासही अटक केली नाही.

 
दीर असलेल्या योगेशने पीडित महिलेवर पेट्रोल ओतले होते. तर पती विलास याने जळती काडी लावली होती पीडित रुपाली 55 टक्के भाजली आहे. रुपाली यांना नाशिक जिल्हा शासकीय रुग्णालयात दाखल केले आहे. त्यामुळे महिला घरातही सुरक्षित नाहीत हे समोर आले आहे.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

शास्त्रोक्त पद्धत: गणपतीला २१ तर शंकराला ११ पदरी वात का? ३६५ पदरी 'देहवात' आणि 'ब्रम्हांडवाता'चे गूढ काय?

मृत्यूपूर्वी दिसणारे मुख्य ५ संकेत, गरुड पुराणात दडलेले रहस्य जाणून घ्या

अधिक मासात जोडवी घेण्याची परंपरा; काय आहे या मागचं रहस्य?

अधिक मासात चुकूनही करू नका ही ५ कामं

सतत ऑनलाइन राहिल्याने तुमची नाती बिघडत तर नाही आहे ना? खूप उशीर होण्यापूर्वी सांभाळा

सर्व पहा

नवीन

LIVE: रवींद्र चव्हाण आज ४८ इच्छुकांच्या नावांची यादी घेऊन दिल्लीला रवाना

पाकिस्तान आणि म्यानमारमध्ये भूकंपाचे धक्के जाणवले

Legislative Council elections भाजप प्रदेशाध्यक्ष रवींद्र चव्हाण आज ४८ इच्छुकांच्या नावांची यादी घेऊन दिल्लीला रवाना

महाराष्ट्र सरकारने १,००० गावांमध्ये एआय प्रणाली लागू करून मानव-वन्यजीव संघर्ष रोखण्यासाठी एक मोठे पाऊल उचलले

धक्कादायक : धुळे येथे रुग्णवाहिकाचा वापर करून गोवंशाची तस्करी करण्याचा प्रयत्न

पुढील लेख
Show comments