Marathi Biodata Maker

कोल्हापूरमध्ये अवैध गर्भपात रॅकेटचा पर्दाफाश

Webdunia
गुरूवार, 7 एप्रिल 2022 (10:45 IST)
कोल्हापूरच्या पन्हाळा तालुक्यातील पडळमधून ही धक्कादायक घटना समोर आली आहे. येथे अवैध गर्भपात रॅकेटचा पर्दाफाश झाला आहे. विशेष म्हणजे आरोपी डॉक्टर नसतानाही गर्भपात करत असल्याचे समोर आले आहे. 
 
कोल्हापूर जिल्हा शल्यचिकित्सक कार्यालय आणि अंनिसनच्या वतीने स्टिंग ऑपरेशन करण्यात आलं तेव्हा ही धक्कादयाक घटना उघडकीस आली आहे. उमेश पोवार, हर्षल नाईक असे या प्रकरणातील आरोपींची नावे आहेत. यात घटनास्थळावर गर्भपातासाठी लागणाऱ्या औषधांचा मोठा साठा सापडला असून संबंधित आरोपींकडे गर्भपातासाठी महाराष्ट्र आणि गोव्याच्या विविध भागातून अनेक रुग्ण आल्याचे देखील समजते.
 
या प्रकरणात गर्भलिंग निदान करणाऱ्या अनेक डॉक्टरांची नावही उघडकीस आली असून या प्रकरणी पन्हाळा पोलीस ठाण्यात गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. पोलिसांचा तपास सुरू आहे.
 
पडळमध्ये गेल्या अनेक दिवसांपासून अवैध पद्धतीने गर्भपात सुरू असल्याची माहिती मिळत होती. तेव्हा कोल्हापूर जिल्हा शल्यचिकित्सक कार्यालय आणि अंनिसनच्या वतीने स्टिंग ऑपरेशन करण्यात आले त्यातून हा धक्कादायक प्रकार समोर आला.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

दत्तात्रेय सिद्ध इंद्रजाल मंत्र: वश मंत्र साधना, मनाची प्रत्येक इच्छा पूर्ण करण्यासाठी मंत्र पाठ करण्याची पद्धत

श्री दत्तात्रेय वज्र कवचम स्तोत्रम् पठण केल्याने सर्व संकट नाहीसे होतात, कष्टांपासून मु्क्ती मिळते

दररोज 1 चमचा मध खाल्ल्याने हे आजार दूर राहतात, हिवाळ्यात मध खाण्याचे फायदे जाणून घ्या

दहावी उत्तीर्ण तरुणांसाठी 25,000हून अधिक एसएससी कॉन्स्टेबल भरती 2025

स्किनकेअर खरेदी करताना, हे आवश्यक घटक नक्की तपासा

सर्व पहा

नवीन

इंडिगोची मोठी घोषणा; रद्द केलेल्या विमानांच्या संपूर्ण परतफेडीची रक्कम परत केली जाईल

इंडिगो विमानसेवा रद्द झाल्याने गोंधळ; रेल्वेने जबाबदारी घेत ३७ गाड्यांमध्ये ११६ नवीन कोच जोडले

गुंडांसाठी चांगले दिवस आले; वडेट्टीवार यांनी महायुती सरकारवर गंभीर आरोप केले

परदेशात नोकरी देण्याच्या फसवणुकीचा मुंबईत पर्दाफाश, मोठ्या प्रमाणात कागदपत्रे जप्त

LIVE: उद्यापासून नागपूरमध्ये हिवाळी अधिवेशन सुरू होणार

पुढील लेख
Show comments