rashifal-2026

करुणा शर्मा पुन्हा अडचणीत; धमकी दिल्याप्रकरणी ठिकाणी गुन्हे दाखल

Webdunia
बुधवार, 25 जानेवारी 2023 (15:34 IST)
बीड : शिवशक्ती सेनेच्या अध्यक्षा करुणा शर्मा यांच्यासह अन्य एकावर, फोनवरून शिवीगाळ करत जीवे मारण्याची धमकी दिल्याच्या आरोपावरून बीड जिल्ह्यामध्ये परळी शहर पोलीस स्टेशनमध्ये आणि केज पोलीस स्टेशनमध्ये गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.
 
दरम्यान, करुणा शर्मा यांनी सोमवारी (दि. २३) पोलीस अधीक्षक कार्यालयामध्ये, धनंजय मुंडे यांचे कार्यकर्ते असणाऱ्या बालाजी दहिफळे यांच्या विरोधात तक्रार दाखल केली होती. शिवीगाळ करत धमकी दिल्याचा आरोप देखील या तक्रारीमधून करण्यात आला होता. परंतु ज्यांच्या विरोधात शर्मा यांनी तक्रार दाखल केली होती, त्यांनी देखील काल (दि. २४) परळी पोलीस स्टेशनमध्ये शर्मा यांच्या विरोधात धमकी देत शिवीगाळ केल्याप्रकरणी तक्रार दाखल केली आहे. याप्रकरणी करुणा शर्मांसह, अजय देडे यांच्यावर परळी पोलीस स्टेशनमध्ये कलम ५०७, ३४ नुसार गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.
 
तसेच ‘करुणा शर्मा यांनी जे आरोप केले आहेत, ते आरोप खोटे आहेत. जर ते आरोप खरे असतील, त्याचा पुरावा शर्मा यांच्याकडे असेल, तर मला भर चौकात फाशी द्या. मात्र माझ्याकडे त्यांनी दिलेल्या धमकीचे, शिवीगाळीचे पुरावे आहेत. ते मी पोलीस अधीक्षकांना देणार आहे’ असे म्हणत बालाजी दहिफळे यांनी फेसबुक पोस्ट करत, शर्मा यांनी खुले आव्हान दिले आहे. यामुळे आता शर्मा- मुंडे वाद काय रंग घेणार? याकडे सर्वांचे लक्ष लागले आहे.
Edited By- Ratnadeep Ranshoor

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

दत्तात्रेय सिद्ध इंद्रजाल मंत्र: वश मंत्र साधना, मनाची प्रत्येक इच्छा पूर्ण करण्यासाठी मंत्र पाठ करण्याची पद्धत

श्री दत्तात्रेय वज्र कवचम स्तोत्रम् पठण केल्याने सर्व संकट नाहीसे होतात, कष्टांपासून मु्क्ती मिळते

दररोज 1 चमचा मध खाल्ल्याने हे आजार दूर राहतात, हिवाळ्यात मध खाण्याचे फायदे जाणून घ्या

दहावी उत्तीर्ण तरुणांसाठी 25,000हून अधिक एसएससी कॉन्स्टेबल भरती 2025

स्किनकेअर खरेदी करताना, हे आवश्यक घटक नक्की तपासा

सर्व पहा

नवीन

मलकापूरमध्ये अल्पवयीन विद्यार्थिनीवर बलात्कार, शिक्षकासह दोघांविरुद्ध गुन्हा दाखल

भंडाराच्या देवरी उड्डाणपुलावरील खड्ड्यांने घेतला आणखी एका तरुणाचा जीव

जशपूरमध्ये एका भरधाव वेगाने येणाऱ्या कारची ट्रेलरशी धडक, पाच जणांचा मृत्यू

स्फोट झाला तेव्हा डान्स फ्लोअरवर 100लोक नाचत होते; गोवा नाईटक्लबचा व्हिडिओ समोर आला

दौंडमध्ये 430 कोटी रुपयांच्या सिंचन प्रकल्पाला राज्य सरकारकडून मंजुरी

पुढील लेख
Show comments