Festival Posters

शिवसैनिकांकडून महाआरती आणि भक्ती प्रदर्शन

Webdunia
शनिवार, 25 जून 2022 (09:10 IST)
शिवसेना पक्षप्रमुख उद्धव ठाकरे आणि मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांच्या समर्थनार्थ शिवसैनिक रस्त्यावर उतरले आहेत. आमदार सदा सरवणसर, दिलीप लांडे आणि मंगेश कुडाळकर यांच्याविरोधात रस्त्यावर उतरून शिवसैनिकांनी घोषणाबाजी केली तसंच त्यांचे बॅनरही फाडले. दुसरीकडे उद्धव ठाकरेंवरचं हे संकट टळण्यासाठी महाआरती आणि भक्ती प्रदर्शनही केलं जात आहे. 
 
मातोश्री वरील विठ्ठलाच्या विरोधात रचण्यात आलेल्या षडयंत्रचा प्रतिकार करण्याची शक्ती मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांना प्राप्त व्हावी यासाठी पुण्यात येरवड्यातील राम मंदिरात महा आरती करण्यात आली. तर मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांना समर्थन दर्शवण्यासाठी धुळे शहरात शिवसैनिकांनी भक्ती प्रदर्शन रॅली काढली. धुळे शहरातील छत्रपती शिवाजी महाराज स्मारकापासून तर महात्मा गांधी पुतळा पर्यंत या रॅलीचे आयोजन करण्यात आलं होतं. या रॅलीमध्ये शेकडो शिवसैनिकांनी सहभाग नोंदवला.
 
'खून दिया है जान भी देंगे, उद्धव साहब तुम्हारे लिये'  असं पत्र एका शिवसैनिकाने आपल्या रक्ताने लिहिलं आहे. जळगावच्या भडगाव तालुक्यातील शिवसैनिकांनी पक्षप्रमुख मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांना रक्ताने पत्र लिहित आम्ही तुमच्या पाठीशी आहोत तुम्ही लढत रहा असा संदेश दिला आहे.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

दत्तात्रेय सिद्ध इंद्रजाल मंत्र: वश मंत्र साधना, मनाची प्रत्येक इच्छा पूर्ण करण्यासाठी मंत्र पाठ करण्याची पद्धत

श्री दत्तात्रेय वज्र कवचम स्तोत्रम् पठण केल्याने सर्व संकट नाहीसे होतात, कष्टांपासून मु्क्ती मिळते

दररोज 1 चमचा मध खाल्ल्याने हे आजार दूर राहतात, हिवाळ्यात मध खाण्याचे फायदे जाणून घ्या

दहावी उत्तीर्ण तरुणांसाठी 25,000हून अधिक एसएससी कॉन्स्टेबल भरती 2025

स्किनकेअर खरेदी करताना, हे आवश्यक घटक नक्की तपासा

सर्व पहा

नवीन

Ladki Bahin Yojana: लाडक्या बहिणींना 3000 रुपये मिळणार?

पुणे विमानतळावर इंडिगोच्या 32 उड्डाणे रद्द, शेकडो प्रवासी अडकले

गोंदियातील गौसिया मशिदीने दाखल केलेली याचिका मुंबई उच्च न्यायालयाच्या नागपूर खंडपीठाने फेटाळली

LIVE: उरण मार्गावर अतिरिक्त उपनगरीय रेल्वे सेवांना मंजुरी देण्याची मुख्यमंत्री फडणवीसांची घोषणा

केंद्र सरकारने इंडिगो प्रकरणाची उच्चस्तरीय चौकशी करण्याचे आदेश दिले

पुढील लेख
Show comments