Marathi Biodata Maker

होय! मला माहिती आहे... ठाकरे-पवार ब्रँड नष्ट करण्याचे प्रयत्न सुरू आहे, राज ठाकरेंचे मोठे विधान

Webdunia
शनिवार, 24 मे 2025 (20:43 IST)
महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेचे प्रमुख राज ठाकरे म्हणाले की, ठाकरे-पवार ब्रँड नष्ट करण्याचे प्रयत्न होत आहे  यात कोणताही वाद नाही.
ALSO READ: ठाण्यात कोरोना बाधित रुग्णाचा मृत्यू; रुग्णालय सतर्क स्थितीत
मिळालेल्या माहितीनुसार महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेचे अध्यक्ष राज ठाकरे यांनी मोठे वक्तव्य केले आहे. महाराष्ट्रातून ठाकरे आणि पवार ब्रँड संपवण्याचे प्रयत्न सुरू असल्याचा आरोप त्यांनी केला आहे. मनसे प्रमुखांनी एक प्रकारे अप्रत्यक्षपणे भाजपवर टीका केली आहे. तसेच, त्यांनी असा दावाही केला आहे की हा ब्रँड संपवता येणार नाही.
ALSO READ: मुंबईत तरुणाला चष्मा न लावणे महागात पडले, ५०० रुपयांऐवजी ९०,००० रुपये गेले
एका कार्यक्रमात, महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेचे प्रमुख राज ठाकरे यांना विचारण्यात आले की जेव्हा महाराष्ट्राच्या राजकारणावर चर्चा होते तेव्हा दोन आडनाव लक्षात येतात - ठाकरे आणि पवार. सध्या या दोन्ही आडनावांचा ब्रँड नष्ट करण्याचा प्रयत्न केला जात आहे का? यावर राज ठाकरे म्हणाले, ठाकरे-पवार ब्रँड संपवण्याचे प्रयत्न सुरू आहे यात वाद नाही. हो, पण ते तिथेच संपणार नाही.
 
Edited By- Dhanashri Naik 
ALSO READ: महाराष्ट्रातील या जिल्ह्यांमध्ये मुसळधार पाऊस कोसळणार, मच्छिमारांनाही इशारा

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

शास्त्रोक्त पद्धत: गणपतीला २१ तर शंकराला ११ पदरी वात का? ३६५ पदरी 'देहवात' आणि 'ब्रम्हांडवाता'चे गूढ काय?

मृत्यूपूर्वी दिसणारे मुख्य ५ संकेत, गरुड पुराणात दडलेले रहस्य जाणून घ्या

अधिक मासात जोडवी घेण्याची परंपरा; काय आहे या मागचं रहस्य?

अधिक मासात चुकूनही करू नका ही ५ कामं

सतत ऑनलाइन राहिल्याने तुमची नाती बिघडत तर नाही आहे ना? खूप उशीर होण्यापूर्वी सांभाळा

सर्व पहा

नवीन

LIVE: रवींद्र चव्हाण आज ४८ इच्छुकांच्या नावांची यादी घेऊन दिल्लीला रवाना

पाकिस्तान आणि म्यानमारमध्ये भूकंपाचे धक्के जाणवले

Legislative Council elections भाजप प्रदेशाध्यक्ष रवींद्र चव्हाण आज ४८ इच्छुकांच्या नावांची यादी घेऊन दिल्लीला रवाना

महाराष्ट्र सरकारने १,००० गावांमध्ये एआय प्रणाली लागू करून मानव-वन्यजीव संघर्ष रोखण्यासाठी एक मोठे पाऊल उचलले

धक्कादायक : धुळे येथे रुग्णवाहिकाचा वापर करून गोवंशाची तस्करी करण्याचा प्रयत्न

पुढील लेख
Show comments