Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

प्रकाश आंबेडकरांची अशोक चव्हाणांना थेट धमकी?; म्हणाले – ‘बायको-सासुबरोबर जेलमध्ये जायचं का?’

Prakash Ambedkar s direct threat to Ashok Chavan ?  He said
Webdunia
मंगळवार, 26 ऑक्टोबर 2021 (16:33 IST)
गलूर विधानसभा पोटनिवडणुकीनिमित्त  वंचित आघाडीच्या वतीने प्रचार सभा आयोजित केली होती. या दरम्यान वंचित बहुजन विकास आघाडीचे सर्वेसर्वा प्रकाश आंबेडकर यांनी काँग्रेसचे नेते आणि राज्याचे बांधकाम मंत्री अशोक चव्हाण यांना थेट धमकीच दिली आहे. ‘बायको सासुबरोबर जेलमध्ये जायचं का ते ठरवा’ असं प्रकाश आंबेडकर यांनी अशोक चव्हाणांवर थेट निशाणा साधला आहे.
 
‘आदर्श प्रकरण पुन्हा काढायचे का? अशी धमकीच प्रकाश आंबेडकर (Prakash Ambedkar) यांनी उघडपणे अशोक चव्हाणांना (Ashok Chavan) दिली आहे. एक मोर्चा हायकोर्टावर गेला की, तुम्ही दडवलेली फाईल पुन्हा बाहेर येईल आणि सुशीलकुमार शिंदे यांना देखील जेलमध्ये घेऊन जाईल, असा इशारा देखील प्रकाश आंबेडकर यांनी दिला आहे.
 
पुढे बोलताना प्रकाश आंबेडकर (Prakash Ambedkar) म्हणाले की, ‘अशोकराव बोलले वंचितच्या गाडीत पेट्रोल भाजप भरते. अशोकराव, ही चूक आयुष्यात पुन्हा कधी करू नका. निवडणूक होऊ द्या, आमच्या गाडीमध्ये कुणी-कुणी पेट्रोल भरलं हे राहु द्या, आम्ही हायकोर्टात विचारतो आदर्श प्रकरणात कुणाकुणाचा फ्लॅट आहे. अशोक चव्हाण आपणाला बायको आणि सासुबरोबर जेलमध्ये जायचं का ते ठरवा? अशा कडक शब्दात प्रकाश आंबेडकर यांनी अशोक चव्हाणांवर घणाघात केला आहे.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Breast Size स्तनांचा आकार वाढवण्यासाठी दररोज करा हे योगासन, आकर्षण वाढेल

२९ मार्च रोजी शनि कुंभ राशीत अस्त करणार, ३ राशींना अडचणींना सामोरे जावे लागेल!

Surya Grahan 2025 वर्षातील पहिले सूर्यग्रहण भारतात दिसेल का? सुतक काळ आणि त्याचा परिणाम जाणून घ्या

उन्हाळ्यात भाजी खरेदी करताना या गोष्टी ठेवा लक्षात

घराच्या दिशेनुसार कोणती झाडे लावावीत

सर्व पहा

नवीन

महिला सहकर्मींच्या केसांवर गाण्यातून टिप्पणी करणे लैंगिक छळ नाही, मुंबई उच्च न्यायालयाचा निर्णय

नवी मुंबईत परीक्षा हॉलमध्ये अकरावीच्या विद्यार्थिनींचा विनयभंग, पर्यवेक्षकावर गुन्हा दाखल

नाशिकात पतीने नाराज पत्नीचे मित्रांच्या साहाय्याने अपहरण केले, आरोपी पतीला अटक

औरंगजेबाची कबर हटवण्याबाबत वादग्रस्त पोस्ट केल्याप्रकरणी दोघांना अटक

LIVE: राज्यातील कायदा आणि सुव्यवस्था बिघडवण्याचा प्रयत्न करू नये, अजित पवारांचा इशारा

पुढील लेख
Show comments