Marathi Biodata Maker

साडीचा महासेल, अवघ्या 10 रुपयांत साडी विक्रीला

Webdunia
उल्हासनगरमध्ये रंग क्रिएशन दुकानात 5 जूनपासून हा महासेल सुरु करण्यात आला. याच वेगळेपण असं की  या सेलमध्ये खरेदी केलेली कोणतीही साडी अवघ्या 10 रुपयांना मिळत होती. या सेलची माहिती मिळताच मुंबई, ठाणे, उल्हासनगर याठिकाणच्या महिलांनी साडी खरेदी करण्यास एकच गर्दी केली.
 
महिला ग्राहकांना आकर्षित करण्यासाठी लावलेल्या या सेलला सुरुवात झाल्यापासून येथे अनेक महिलांनी गर्दी केली. विशेष म्हणजे या ठिकाणी महिलांची गर्दीमुळे चेंगराचेंगरीसदृश चित्र निर्माण झालं होतं. त्यामुळे काही काळ या ठिकाणी पोलीसांचा बंदोबस्त लावण्यात आला होता. दरम्यान तीन दिवसांनंतर 8 जून अखेर दुकान मालकांनी हा सेल बंद केला आहे. कोणताही अनुचित प्रकार घडू नये या कारणाने दुकान मालकांनी दुकान बंद करण्याच निर्णय घेतला आहे. 
 

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

May Horoscope 2026 मासिक राशिभविष्य मे २०२६: कोणाला मिळणार आर्थिक बळ आणि कोणाच्या अडचणी वाढणार? वाचा सविस्तर

Mars Transit Alert मंगळ गोचर: दोन वर्षांनंतर मेष राशीत प्रवेश, जगाची वाटचाल आणि दिशा बदलू शकते

पुरुष सुडौल महिलांकडे का ओढले जातात? जाणून घ्या त्यामागची ५ मोठी कारणे!

Naming ceremony wishes for baby girl लाडक्या मुलीसाठी बारशाच्या शुभेच्छा

AC विसरा! या स्वस्त जुगाडमुळे घर होईल हिल स्टेशन सारखं थंड; विजेचं बिलही येईल शून्य!

सर्व पहा

नवीन

LIVE: महाराष्ट्रात 'एक राष्ट्र, एक ई-चलन' योजना लागू, वाहतूक नियमांची अंमलबजावणी अधिक कठोर

महाराष्ट्रात 'एक राष्ट्र, एक ई-चलन' लागू, वाहतूक नियमांमध्ये कठोरता वाढणार

दिल्ली-मुंबई द्रुतगती मार्गावर भीषण अपघात, धावत्या गाडीला आग लागल्याने पाच जण जिवंत जळाले

उद्धव ठाकरे यांनी निवडणुकीच्या रिंगणातून माघार घेण्याचा निर्णय घेतला; महाराष्ट्र विधान परिषद निवडणुकीचे चित्र अचानक बदलले

पुणे शिवसेना मध्ये लवकरच शहरस्तरीय नेतृत्वात फेरबदल होण्याचे संकेत खासदार संजय राऊत यांनी दिले

पुढील लेख
Show comments