Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

पुन्हा आवाज शिवसेनेचा, चोपले उत्तरभारतीयांना

Webdunia
मुंबई येथील दादरमध्ये रस्त्यावर स्टॉल लावून वाहतुकीची अडवणूक  करत होते. या कारणामुळे आणि हुज्जत घालत असल्याने उत्तर भारतीयांना शिवसेनेच्या कार्यकर्त्यांनी  मारहाण केली.

काँग्रेसचे नेते संजय निरुपम यांनी मुंबईला उपाशी ठेवण्याचे केलेले वक्तव्य ताजे  असून,  हा प्रकार घडला आहे. गुजरातमध्ये मागच्या महिन्यात मुलीच्या छेडछाडीच्या प्रकरणावरून 50 हजार उत्तर भारतीयांना गुजरातबाहेर चोप देवून  हाकलून लावले होते.  या प्रकरणावरून निरुपम यांनी उत्तर भारतीयांनी ठरवले तर मुंबईला उपाशी ठेवू शकतात, असे वक्तव्य केले होते.

यानंतर मनसेच्या कार्यकर्त्यांनी काही ठिकाणी उत्तर भारतीयांना चोप दिला आहे. दादरमध्ये शिवसेनेच्या कार्यकर्त्यांनी भररस्त्यात स्टॉल लावला होते याचा कारणातून उत्तरभारतीयांना मारहाण केली. या प्रकरणी दादर पोलीस ठाण्यात गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. निवडणुका जश्या जवळ येत आहे तसे अनेक मुद्दे या प्रकारे तापवले जात असल्याचे समोर येते आहे.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

कथा बायजाबाईंची

Death Line on Hand: हाताच्या रेषांवरून मृत्यू कधी आणि कसा होईल हे जाणून घ्या, हस्तरेषाशास्त्र काय म्हणते ते जाणून घ्या

ऊँ म्हणा आणि ही वस्तू तुमच्या पर्समध्ये ठेवा, तुमचे घर पैशांनी भरून जाईल

लॉन्ग डिस्टेंस रिलेशनशिपला मजेदार बनवण्यासाठी हे 5 टिप्स अवलंबवा

सकाळी रिकाम्या पोटी कडुलिंबाची पाने खाल्ल्याने होतात हे 5 आश्चर्यकारक आरोग्य फायदे

सर्व पहा

नवीन

LIVE: गडचिरोलीमध्ये 4 नक्षलवाद्यांनी आत्मसमर्पण केले

अजित पवार यांच्या अध्यक्षतेखाली राज्यस्तरीय बैठक संपन्न

पंतप्रधान मोदी 12 फेब्रुवारी रोजी अमेरिकेच्या दौऱ्यावर

World Cancer Day 2025 : जागतिक कर्करोग दिन कधी आणि का साजरा केला जातो, जाणून घ्या या आजाराविषयीच्या महत्त्वाच्या गोष्टी

तानाजी मालुसरे स्मृतिदिन: कोण होते नरवीर तानाजी मालसुरे जाणून घ्या

पुढील लेख
Show comments