suvichar

हेडफोनमुळे विद्यार्थिनी रेल्वेच्या खाली

Webdunia
गुरूवार, 19 जानेवारी 2023 (16:24 IST)
नागपूर जिल्ह्यातील गुमगाव रेल्वे स्थानकाजवळ बुधवारी सकाळी एका 19 वर्षीय तरुणीचा भरधाव वेगाने जाणाऱ्या रेल्वेने धडक दिल्याने मृत्यू झाला. आरती मदन गुरव असे मृत तरुणीचे नाव असून ती मूळची भंडारा जिल्ह्यातील सातोना गावची रहिवासी असून ती नागपूरच्या डोंगरगाव येथील वैनगंगा अभियांत्रिकी महाविद्यालयाची विद्यार्थिनी होती.  
 
पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, गुरव ही सकाळी बसने टाकळघाट गावातून गुमगावला आली होती, जिथे ती तिच्या एका नातेवाईकाकडे राहात होती. ती रेल्वे ट्रॅक ओलांडत असताना हा अपघात झाला आणि तिला समोरून येणाऱ्या ट्रेनचे लक्ष  नव्हते.
 
त्याने सांगितले की काही लोकांनी अलार्म लावला, परंतु महिलेने इअरफोन घातले होते आणि तिला त्यांचा आवाज ऐकू आला नाही आणि वेगवान ट्रेनने तिला धडक दिली. पोलिसांनी आकस्मिक मृत्यूची नोंद केली आहे.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

अधिक मासात मुलीने आईची ओटी का भरावी? जाणून घ्या धार्मिक कारण

Adhik Maas 2026 Upay अधिक मासात ३३ दिवे लावण्यामागील रहस्य: ३३ कोटी देवतांचा आशीर्वाद प्राप्त करा

तणाव व्यवस्थापन करण्यासाठी जीवनशैलीत हे बदल करा

इयत्ता ११वीत विज्ञान, वाणिज्य की कला तुमच्यासाठी कोणती शाखा सर्वोत्तम आहे जाणून घ्या

रेशमी साडी खरेदी करताना फसवणुकीला बळी पडू नका, अशी तपासा

सर्व पहा

नवीन

व्हॉट्सॲपच्या नवीन फीचर्स मुळे चॅटबॉक्स न उघडता कोण ऑनलाइन आहे समजेल

LIVE: वाशिमचे माजी शिवसेना जिल्हाध्यक्ष सुरेश मापारी यांचा भाजपमध्ये प्रवेश

विदर्भात उद्धव ठाकरे यांना मोठा धक्का, वाशिमचे माजी शिवसेना जिल्हाध्यक्ष सुरेश मापारी यांचा भाजपमध्ये प्रवेश

नांदेडमध्ये ४३ लाखांहून अधिक किमतीची ४,७९६ घातक शस्त्रे जप्त

पाकिस्तानमधील क्वेट्टा येथे रेल्वे रुळाजवळ झालेल्या आत्मघाती हल्ल्यात २६ जण ठार

पुढील लेख
Show comments