Festival Posters

अभिनेता राजकुमार राव यांची आर्थिक फसवणूक

Webdunia
शनिवार, 2 एप्रिल 2022 (16:26 IST)
बॉलिवूड अभिनेता राजकुमार राव त्यांच्या उत्कृष्ट अभिनयासाठी ओळखले जातात. सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असण्यासोबतच ते चाहत्यांशी माहितीही शेअर करत असतात. अलीकडेच अभिनेत्याने त्यांच्या ट्विटरवर एक पोस्ट शेअर केली आहे. त्याच्या नुकत्याच झालेल्या पोस्टमुळे त्याच्या चाहत्यांना आश्चर्याचा धक्का बसला आहे. पोस्ट शेअर करताना राजकुमार राव यांनी आपल्यासोबत आर्थिक फसवणूक झाल्याची माहिती दिली आहे. अभिनेत्याच्या पॅनकार्डवर कोणीतरी फसवणूक करून कर्ज घेतले असून, त्यानंतर त्या व्यक्तीवर कठोर कारवाई करण्याची मागणी अभिनेत्याने केली आहे.
 
राजकुमार राव म्हणतात की त्यांच्या पॅन कार्डचा दुरुपयोग करून कर्ज घेण्यात आले आहे.  ज्यामुळे त्यांच्या क्रेडिट स्कोअरवर परिणाम झाला आहे. आता या संपूर्ण प्रकरणावर ट्विटरच्या माध्यमातून पोस्ट करत त्यांनी क्रेडिट इन्फॉर्मेशन ब्युरो इंडिया लिमिटेड (CIBIL) च्या अधिकाऱ्यांकडे कारवाईची मागणी केली आहे.
 
अभिनेत्याने आपल्या ट्विटमध्ये लिहिले आहे की, "माझ्या पॅन कार्डचा गैरवापर करून माझ्या नावावर 2500 रुपयांचे छोटे कर्ज घेण्यात आले आहे. त्यामुळे माझ्या CIBIL स्कोअरवर परिणाम झाला आहे. क्रेडिट इन्फॉर्मेशन ब्युरो इंडिया लिमिटेड (CIBIL) कृपया हे दुरुस्त करा आणि खबरदारी घ्या. त्याविरुद्ध उपाय" तथापि, सिबिलच्या अधिकृत ट्विटर हँडलने अद्याप अभिनेत्याच्या ट्विटला प्रतिसाद दिलेला नाही.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

सुभेदार' मालिकेत बबली दीदीच्या भूमिकेत मोना सिंगचा नवा अवतार

'तुंबाड २' मध्ये नवाजुद्दीन सिद्दीकीची एन्ट्री; 'हस्तर'च्या रहस्यमय जगात साकारणार महत्त्वाची भूमिका!

या चित्रपटांमध्ये रश्मिका मंदान्ना आणि विजय देवरकोंडा एकत्र दिसणार

रश्मिका मंदान्ना आणि विजय देवरकोंडा यांच्या लग्नानिमित्त भारताच्या २३ शहरांमध्ये मिठाई वाटण्यात आली

राजपाल यादवने सुरु केला नवीन यूट्यूब चैनल

सर्व पहा

नवीन

"हा माझा शेवटचा व्लॉग आहे," म्हणाले-बिग बॉस १७ फेम अनुराग डोवाल

Best Beaches Mumbai भेट देण्यासाठी मुंबईजवळील सर्वोत्तम समुद्रकिनारे

सोनू सूद पुन्हा एकदा तारणहार बनला; दुबईमध्ये अडकलेल्या प्रवाशांसाठी मोफत राहण्याची व्यवस्था

लग्नाच्या रिसेप्शनमध्ये रश्मिका मंदाना लाल साडीत दिसली, तर विजय देवरकोंडा पांढऱ्या रंगाच्या पोशाखात दिसला देखणा

अभिनेत्री वर्षा उसगावकर यांची ४७ लाखांची फसवणूक; निर्माता अविनाश जाधवांविरुद्ध गुन्हा दाखल

पुढील लेख
Show comments