Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

Aishwarya Rai- Abhishek Bachchan: ऐश्वर्या राय-अभिषेकमध्ये दुरावा?

Aishwarya Rai- Abhishek Bachchan: ऐश्वर्या राय-अभिषेकमध्ये दुरावा?
Webdunia
शनिवार, 25 नोव्हेंबर 2023 (10:37 IST)
Aishwarya Rai- Abhishek Bachchan: अनेक दिवसांपासून ऐश्वर्या राय बच्चन आणि अभिषेक बच्चन यांच्यात मतभेद असल्याच्या बातम्या येत आहेत. या दोघांनीही यावर कधीही कोणतीही प्रतिक्रिया दिलेली नाही. पण ऐश आणि अभिषेकचे वैवाहिक जीवन चांगले चालत नसल्याची चर्चा सोशल मीडियावर सुरू आहे. आता अभिनेत्रीच्या एका ताज्या इंस्टाग्राम पोस्टने या अफवांना आणखीनच खतपाणी घातले आहे.
 
ऐश्वर्याच्या या पोस्टमुळे अभिषेक बच्चनसोबतच्या मतभेदांना तोंड फुटले
खरं तर, अलीकडेच ऐश्वर्या राय बच्चनने तिचे दिवंगत वडील कृष्णराज राय यांच्या जयंतीनिमित्त तिच्या इंस्टाग्रामवर चित्रांची मालिका पोस्ट केली होती. विशेष म्हणजे ऐशने त्यांची मुलगी आराध्या आणि दिवंगत वडिलांचा एकत्र फोटो शेअर केला आहे. तिने तिच्या वडिलांसोबतचा स्वतःचा एक फोटो देखील शेअर केला आहे आणि दुसर्‍या फोटोमध्ये ती आई आणि मुलीसोबत दिसत आहे तर पार्श्वभूमीत तिच्या वडिलांचा फोटो भिंतीवर लटकलेला आहे आणि त्यावर हार देखील दिसत आहे. पण सगळ्यांचे लक्ष वेधून घेतलेली गोष्ट म्हणजे ऐशने अभिषेकसोबतचा एकही फोटो शेअर केला नाही.
 
हे फोटो शेअर करताना ऐश्वर्याने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, 'लव्ह यू ऑलवेज, डिअरेस्ट डिअर डॅडी-अज्जा. सर्वात प्रेमळ, दयाळू, काळजी घेणारा, मजबूत, उदार आणि उदात्त... तुमच्यासारखा कोणीही नाही... तुमच्या वाढदिवसाच्या हार्दिक शुभेच्छा! स्मरणार्थ प्रार्थना. आम्हाला तुमची खूप आठवण येते.
 
ऐश-अभिषेकमधील मतभेदांची चर्चा सुरू आहे
ऐश्वर्याने हे फोटो पोस्ट करताच अभिषेक बच्चनसोबतच्या तिच्या विभक्त झाल्याची चर्चाही सुरू झाली. एका यूजरने लिहिले की, 'प्रिय ऐश.. तू कधीच आराध्या आणि अभिषेकसोबत फोटो का काढत नाहीस.. तुझ्या फॅमिलीचे फारच कमी फोटो आहेत, त्यामुळे तुम्ही वेगळे झालेत..?'
 
जेव्हा ऐश्वर्या आणि नव्या नवेली नंदा एकत्र दिसल्या नाहीत तेव्हापासून पॅरिस फॅशन वीकपासून बच्चन कुटुंबातील भांडणाच्या अफवा चर्चेत आहेत. अलीकडेच ऐशने अमिताभ बच्चन यांच्या वाढदिवसाच्या पोस्टमध्ये जया आणि श्वेता बच्चन यांच्याकडेही दुर्लक्ष केले. तथापि, या केवळ अफवा आहेत आणि कोणतीही पुष्टी नाही. 

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

‘चक्रवर्ती सम्राट पृथ्वीराज चौहान’ मालिकेत रोनित रॉय राजा सोमेश्वरची भूमिका साकारणार

३२ वर्षीय प्रसिद्ध रॅपरची आत्महत्या, कुटुंबाने त्याच्या पत्नीवर गंभीर गुन्ह्यांचा आरोप केला

हार्दिक शुभेच्छा … पण त्याचं काय? चित्रपटाचे मोशन पोस्टर प्रदर्शित

सुरक्षित इंटरनेट दिनी यूनिसेफ इंडिया सोबत आयुष्मान खुराना जोडला गेला

चित्रपट 'छावा' सध्या चर्चेत, पहिल्या दिवशी बॉक्स ऑफिसवर धुमाकूळ घालणार

सर्व पहा

नवीन

शेगाव गजानन महाराज मंदिर परिसरातील दर्शनीय स्थळे

प्रेरणादायी प्रवास घडवणार 'आता थांबायचं नाय !'

छावा चित्रपटामधील औरंगजेब-छत्रपति संभाजी महाराजांचा सीन पाहून चाहत्याने संतापून थिएटरचा पडदा फाडला

छत्रपती शिवाजी महाराजांची जन्मभूमी शिवनेरी किल्ला

रणवीर इलाहाबादियाच्या याचिकेवर सर्वोच्च न्यायालयाने केंद्राला नोटीस बजावली; यूट्यूब चॅनेल्सवर पसरणाऱ्या अश्लीलतेबद्दल सरकार काय करत आहे?

पुढील लेख
Show comments