Marathi Biodata Maker

पृथ्वीराज चौहानच्या रोलमध्ये सनीऐवजी अक्षयकुमार

Webdunia
शुक्रवार, 31 ऑगस्ट 2018 (09:43 IST)
पृथ्वीराज चौहान यांचा रोल सनी देओल साकारणार असल्याचे काही काळापूर्वी समजले होते. मात्र आता हा रोल अक्षयकुमार साकारणार आहे. सनीने पृथ्वीराज चौहान यांचा बायोपिक प्रोजेक्ट का सोडला, हे मात्र समजू शकलेले नाही. त्याला एखाद्या पिरीएड फिल्ममध्ये काम करायला आवडले असते. त्यासाठी तो स्वतःदेखील उत्सुक होता. 
 
सनीचा यमला पगला दीवाना फिर से पण रिलीज होणार आहे. त्यामध्ये सनी, बॉबी आणि पप्पा धर्मेंद्र यांच्याबरोबर कृती खरबंदा हे लीड रोलमध्ये असणार आहेत. याचा पहिला भाग यमला पगला दीवाना पण प्रेक्षकांना खूप आवडला होता. पण त्याचा दुसरा भाग यमला पगला दीवाना 2 मात्र प्रेक्षकांना अजिबात आवडला नव्हता. 
 
आता याच सिरीजमधील तिसर्‍या सिनेमाकडे सनीला अधिक लक्ष केंद्रित करायचे आहे. पृथ्वीराज चौहान यांच्या बायोपिकला नकार देण्यामागचे ते एक कारण असू शकते. यशराज बॅनरखाली बनणार्‍या या मेगा 
 
बायोपिकचे डायरेक्शन डॉ. चंद्रप्रकाश द्विवेदी करणार आहेत. जरी सनीने हा सिनेमा सोडला असला तरी आप अक्षयकुमारने हा रोल करण्याबाबत कोणताही दुजोरा दिलेला नाही, हेही लक्षात घ्यायला हवे.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

"धुरंधर" मधील अक्षय खन्नाच्या अभिनयाने अमिषा पटेल प्रभावित झाली, म्हणाली...

अक्षय खन्नाने लग्न का केले नाही? लग्नच करायचं नाही हे ठरवण्यामागील कारण आहे तरी काय?

एपिक सिनेमा आकार घेता आहे: तमन्ना भाटिया दूरदर्शी दिग्गज वी. शांताराम यांच्या भव्य बायोपिकचा भाग; पडद्यावर साकारतील ‘जयश्री’

प्रसिद्ध गुजराती अभिनेता श्रुहद गोस्वामी यांची 'क्यूंकि सास भी कभी बहू थी' मालिकेत खास एंट्री!

अभिनेत्री अपहरण आणि लैंगिक अत्याचार प्रकरणातून मल्याळम सुपरस्टार दिलीपची निर्दोष मुक्तता

सर्व पहा

नवीन

मल्याळम अभिनेता अखिल विश्वनाथ यांची गळफास घेऊन आत्महत्या

6 वर्षांच्या डेटिंगनंतर अर्जुन रामपालने प्रेयसी गॅब्रिएला डेमेट्रिएड्स शी साखरपुडा केला

घोड्याच्या नालसारखा आकार आणि बदलत्या रंगांसाठी प्रसिद्ध चित्रकूट धबधबा

75व्या वाढदिवसानंतर, रजनीकांत कुटुंबासह तिरुपतीला पोहोचले

सलमान खान २५ वर्षांपासून बाहेर डिनरला गेला नाही, व्यस्त वेळापत्रकामागील वेदना उघड केल्या

पुढील लेख
Show comments