Dharma Sangrah

आलोक नाथ यांच्या अटकेवर बंदी, मल्टी लेव्हल मार्केटिंग फसवणूक प्रकरणात सर्वोच्च न्यायालयाकडून दिलासा

Webdunia
मंगळवार, 16 सप्टेंबर 2025 (18:41 IST)
आलोक नाथ यांच्या अटकेवर बंदी घालण्यात आली आहे. मल्टी लेव्हल मार्केटिंग फसवणूक प्रकरणात बॉलिवूड अभिनेत्याला सर्वोच्च न्यायालयाकडून दिलासा मिळाला आहे. या प्रकरणात ९.१२ कोटी रुपयांच्या फसवणुकीचा आरोप आहे.
 
तसेच मल्टी लेव्हल मार्केटिंग फसवणूक प्रकरणात चित्रपट अभिनेते आलोक नाथ यांना सर्वोच्च न्यायालयाकडून मोठा दिलासा मिळाला आहे. या प्रकरणाची सुनावणी करताना सर्वोच्च न्यायालयाने अभिनेत्याच्या याचिकेवर हरियाणा, उत्तर प्रदेश आणि केंद्र सरकारला नोटीस बजावली आहे आणि उत्तर मागितले आहे. सर्वोच्च न्यायालयाने आलोक नाथ यांच्या अटकेवरही बंदी घातली आहे. या प्रकरणात अभिनेता श्रेयस तळपदे यांनाही सर्वोच्च न्यायालयाकडून दिलासा मिळाला आहे. अभिनेत्याच्या याचिकेवर न्यायमूर्ती बी.व्ही. नागरत्ना आणि न्यायमूर्ती आर. महादेवन यांच्या खंडपीठाने हरियाणा पोलिस आणि इतरांना नोटीस बजावली आहे.
ALSO READ: जनरेशन जी ने अहान पांडे आणि अनीत पड्डाचा सन्मान केला, आकाशातील एका तार्‍याला नाव दिलं ‘सैयारा’!
आता सर्वोच्च न्यायालय अभिनेता श्रेयस तळपदे यांच्या याचिकेसह आलोक नाथ यांच्या प्रकरणाची सुनावणी करेल. आलोक नाथ आणि श्रेयस तळपदे यांनी त्यांच्याविरुद्ध दाखल केलेला गुन्हा रद्द करण्याची मागणी केली आहे. हे संपूर्ण प्रकरण हरियाणातील सोनीपत येथील एका मल्टी-मार्केटिंग फर्मशी संबंधित आहे. चित्रपट अभिनेते आलोक नाथ यांच्याविरुद्ध फसवणुकीच्या आरोपाखाली गुन्हा दाखल करण्यात आला होता. या कंपनीने अभिनेते आलोक नाथ आणि श्रेयस तळपदे यांना आपले ब्रँड अ‍ॅम्बेसेडर बनवले होते.
ALSO READ: दशावतार चित्रपटाचा बॉक्स ऑफिसवर डंका
Edited By- Dhanashri Naik

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

सुभेदार' मालिकेत बबली दीदीच्या भूमिकेत मोना सिंगचा नवा अवतार

'तुंबाड २' मध्ये नवाजुद्दीन सिद्दीकीची एन्ट्री; 'हस्तर'च्या रहस्यमय जगात साकारणार महत्त्वाची भूमिका!

या चित्रपटांमध्ये रश्मिका मंदान्ना आणि विजय देवरकोंडा एकत्र दिसणार

रश्मिका मंदान्ना आणि विजय देवरकोंडा यांच्या लग्नानिमित्त भारताच्या २३ शहरांमध्ये मिठाई वाटण्यात आली

राजपाल यादवने सुरु केला नवीन यूट्यूब चैनल

सर्व पहा

नवीन

सोनू सूद पुन्हा एकदा तारणहार बनला; दुबईमध्ये अडकलेल्या प्रवाशांसाठी मोफत राहण्याची व्यवस्था

लग्नाच्या रिसेप्शनमध्ये रश्मिका मंदाना लाल साडीत दिसली, तर विजय देवरकोंडा पांढऱ्या रंगाच्या पोशाखात दिसला देखणा

अभिनेत्री वर्षा उसगावकर यांची ४७ लाखांची फसवणूक; निर्माता अविनाश जाधवांविरुद्ध गुन्हा दाखल

Vijay Crishna देवदासचे हिटलर बाबूजींचा जगाला निरोप, विजय कृष्ण यांचे वयाच्या ८१ व्या वर्षी निधन झाले

मी न्यायालयात रडलो नाही, सोशल मीडियावरील बातम्यांवर विश्वास ठेवू नका असे राजपाल यादव म्हणाले

पुढील लेख
Show comments