rashifal-2026

रणवीर सिंहविरोधात FIR दाखल

Webdunia
गुरूवार, 29 जानेवारी 2026 (16:57 IST)
'धुरंधर' रणवीर सिंगच्या अडचणीत वाढ झाली आहे. 'कांतारा: चॅप्टर १' मधील एका दृश्याची नक्कल केल्याबद्दल अभिनेत्याविरुद्ध एफआयआर दाखल करण्यात आला आहे. यामुळे त्याच्या अडचणी वाढताना दिसत आहे.  
 
रणवीर सिंग: 'धुरंधर' फेम रणवीर सिंग पुन्हा एकदा चर्चेत आला आहे. 'कांतारा: चॅप्टर १' मधील दैवाची नक्कल करणे त्याला महागात पडले आहे. भारतीय आंतरराष्ट्रीय चित्रपट महोत्सवादरम्यान व्हायरल झालेल्या एका व्हिडिओनंतर, अभिनेत्याविरुद्ध कारवाई करण्यात आली आहे आणि बेंगळुरूमध्ये त्याच्याविरुद्ध एफआयआर दाखल करण्यात आला आहे. दैवाची नक्कल करणाऱ्या व्हिडिओबद्दल रणवीर सिंगने माफी मागितली असली तरी, हे प्रकरण पुन्हा एकदा वादग्रस्त बनले आहे आणि यावेळी अभिनेत्याला कायदेशीर कारवाईला सामोरे जावे लागणार आहे.  
 
गेल्या वर्षी, गोव्यात २०२५ च्या आंतरराष्ट्रीय चित्रपट महोत्सवादरम्यान, रणवीर सिंगने आपल्या नृत्याने प्रेक्षकांचे मनोरंजन केले. स्टेजवर, अभिनेत्याने असा एक अभिनय केला ज्यामुळे अनेक लोकांच्या भावना दुखावल्या. रणवीर सिंगने "कांतारा: चॅप्टर १" मधील ऋषभ शेट्टीच्या "देव" गाण्याची नक्कल केली. हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर झपाट्याने व्हायरल झाला आणि लोकांना रणवीर सिंगचा विनोद आवडला नाही.
 
प्रेक्षकांमध्ये बसलेल्या ऋषभ शेट्टीने रणवीर सिंगच्या कृतीवर आक्षेप घेतला आणि त्याला असे न करण्यास सांगितले. जेव्हा प्रकरण वाढले तेव्हा रणवीर सिंगने इंस्टाग्रामवर एक पोस्ट शेअर केली आणि त्याच्या चाहत्यांची माफी मागितली. आता, हा मुद्दा पुन्हा समोर आला आहे. एनडीटीव्हीनुसार, बेंगळुरूमधील हाय ग्राउंड्स पोलिस स्टेशनमध्ये रणवीर सिंगविरुद्ध एफआयआर दाखल करण्यात आला आहे. एफआयआरमध्ये रणवीर सिंगवर हिंदू धार्मिक भावना आणि कर्नाटकातील चावूंडी दैव परंपरेचा अपमान केल्याचा आरोप आहे.
ALSO READ: रणवीर सिंगचा 'धुरंधर' हा चित्रपटाने इतिहास रचत १००० कोटी क्लबमध्ये सामील होणारा पहिला बॉलिवूड चित्रपट ठरला
बेंगळुरू येथील वकील प्रशांत मेथल यांनी दाखल केलेल्या आयपीसीच्या कलम १९६, २९९ आणि ३०२ अंतर्गत हा गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. एफआयआरनुसार, २८ नोव्हेंबर २०२५ रोजी इफ्फी गोवाच्या समारोप समारंभात रणवीर सिंगने केलेल्या कथित विधानांनी आणि हावभावांनी दैव परंपरेचा अपमान केला. त्यात असेही म्हटले आहे की रणवीर सिंगने पवित्र चावुंडी दैवाचा उल्लेख मादी भूत म्हणून केला होता, ज्यामुळे कर्नाटकातील लोकांच्या भावना दुखावल्या गेल्या.
ALSO READ: दीपिका- रणवीर जिवलग मैत्रिणीच्या लग्नासाठी न्यू यॉर्कमध्ये पोहोचले, लग्नाच्या ग्लॅमरमध्ये भर पडली, फोटो पहा
Edited By- Dhanashri Naik

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

चित्रपटगृहांनंतर, 'धुरंधर २' आता या ओटीटी प्लॅटफॉर्मवर स्ट्रीम होणार

सरके चुनर' या गाण्यावरून वाद निर्माण, नोरा फतेहीविरोधात फतवा जारी

आक्षेपार्ह गाण्याच्या वादानंतर नोरा फतेहीची ट्रोलर्सना प्रतिक्रिया

Dhurandhar 2 ने सगळे रेकॉर्ड मोडले

सर्पविषाची तस्करी प्रकरणात सर्वोच्च न्यायालयाने एल्विश यादवला दिलासा दिला, आदेश जारी

सर्व पहा

नवीन

एकता कपूरने 'द साबरमती रिपोर्ट'च्या सिक्वेलची घोषणा केली, टीझर व्हिडिओ शेअर केला

Top 10 Destinations For Vacation कुटुंबासोबत सुट्टी घालवण्यासाठी सर्वोत्तम ठिकाणे

रॅपर बादशाहने पंजाबी अभिनेत्री ईशा रिखीसोबत गुपचूप लग्न केले; जाणून घ्या....

धुरंधर २' ने पाच दिवसांत ५०० कोटी रुपयांचा टप्पा ओलांडला

गजनी'चे निर्माते मधू मंटेना व पत्नी इरा मंटेना यांना पुत्ररत्न प्राप्त झाले

पुढील लेख
Show comments