Marathi Biodata Maker

Baywatch ला सेन्सॉर बोर्डाकडून अॅडल्ट सर्टिफिकेट

Webdunia
प्रियांका चोप्राच्या  बेवॉच या सिनेमाला सेन्सॉर बोर्डाने ‘ए’ म्हणजेच अॅडल्ट सर्टिफिकेट दिलं आहे, तसंच सिनेमातील एकूण पाच दृश्यांवर कात्री चालवल्याचीही माहिती आहे.  सिनेमामध्ये प्रियांकाच्या कोणत्याही दृश्याला कात्री लावली नाही. असं स्पष्टीकरण निहलानी यांनी दिलं आहे.

महत्त्वाचं म्हणजे या सिनेमात प्रियांकाने बिकीनी सिन दिले आहेत पण या बिकीनी सिनला कात्री लावली नाही, असंही निहलानी यांनी स्पष्ट केलं आहे.  

‘बेवॉच’मधील एका दृश्यावर आणि चार संवादांना कात्री लावण्यात आली आहे.‘भारतीय सिनेमा निर्माते आणि दिग्दर्शकांनी बिकिनीच्या मुद्द्याला जास्त महत्त्व देणं टाळावं. त्याऐवजी त्यांनी मॉरिशस आणि गोव्याच्या समुद्रकिनाऱ्यांवर जावं..’, असा सल्लाही पहलाज निहलानी यांनी दिला आहे.  
सर्व पहा

नक्की वाचा

जॉर्जकुट्टी पुन्हा एकदा पोलिसांना चकमा देण्यासाठी सज्ज, मोहनलालचा 'दृश्यम ३' या दिवशी थिएटरमध्ये येणार

ओ रोमियो' रिव्ह्यू: शाहिद-तृप्तीचा दमदार अभिनय आणि विशालचा अ‍ॅनिमल हँगओव्हर

राम चरण आणि उपासना यांनी त्यांच्या जुळ्या मुलांची नावे ठेवली, त्यांचा आध्यात्मिक अर्थ जाणून घ्या

"जय हनुमान" चा भव्य लाँच हम्पीच्या ऐतिहासिक भूमीत होणार आहे, ज्यामध्ये ऋषभ शेट्टी भगवान हनुमानाची भूमिका साकारणार

राजपाल यादव यांच्या मदतीला सोनू सूद गेले धावून; म्हणाले- इंडस्ट्रीने त्याच्या पाठीशी उभे राहिले पाहिजे

सर्व पहा

नवीन

राजपाल यादव तुरुंगाबाहेर आले ?सलमान खानचे आभार मानतानाच्या व्हायरल व्हिडिओमागील सत्य जाणून घ्या

बप्पी लाहिरींचे नाव गिनीज बुक ऑफ वर्ल्ड रेकॉर्डमध्ये नोंदवले गेले, इतकं सोनं ते का घालायचे जाणून घ्या

Mahashivratri Special 'पुणेेश्वर' आणि 'नारायणेश्वर' प्राचीन महादेव मंदिर दर्शन

व्हॅलेंटाईन डे ला रिलीज झालेल्या 'एक दिन' च्या रोमँटिक पोस्टरमध्ये जुनैद खान आणि साई पल्लवीची अद्भुत केमिस्ट्री दिसली

पार्वतीने शंकराला आपला पती म्हणून का निवडले?

पुढील लेख
Show comments