suvichar

बकरीदच्या दिवशी स्वरा भास्करने शाकाहारी लोकांना टार्गेट केले

Webdunia
सोमवार, 17 जून 2024 (13:37 IST)
स्वरा भास्कर तिच्या स्पष्टवक्ते आणि दमदार शैलीमुळे नेहमीच चर्चेत असते. पुन्हा एकदा असाच काहीसा प्रकार घडला आहे. नुकतेच बकरीदच्या खास मुहूर्तावर स्वराने अशी एक पोस्ट शेअर केली आहे, ज्यामुळे ती चर्चेत आली आहे. या पोस्टमध्ये, एका फूड ब्लॉगरच्या ट्विटला रिट्विट करताना, स्वराने शाकाहारी लोकांविरोधात पोस्ट केले आहे, जे पाहून लोक तिला वाईटरित्या ट्रोल करत आहेत.
 
स्वराने शाकाहारी लोकांबद्दल असे लिहिले- स्वराने ईदच्या निमित्ताने एका फूड व्लॉगरचे ट्विट शेअर केले आहे. या पोस्टमध्ये फूड प्लेटचे छायाचित्र शेअर करताना फूड व्लॉगरने लिहिले आहे की, 'मला शाकाहारी असल्याचा अभिमान आहे. माझे ताट अश्रू, क्रूरता आणि पाप मुक्त आहे. या ट्विटला रिट्विट करत स्वराने लिहिले - 'खरं सांगायचं तर मला शाकाहारी लोकांबद्दल एक गोष्ट समजत नाही. तुमचा संपूर्ण आहार गायींना बळजबरीने गर्भधारणा करणे, नंतर त्यांना त्यांच्या बाळांपासून वेगळे करणे आणि त्यांचे दूध चोरणे यातून येते. या व्यतिरिक्त, तुम्ही मुळांच्या भाज्या खातात, ज्या वनस्पतीपासून वेगळे केल्यावर वनस्पती पूर्णपणे नष्ट करतात. आज बकरीद असल्याने आराम केला तर बरे होईल. 
 
आता स्वराची ही पोस्ट सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. यावर लोक अभिनेत्रीला प्रचंड ट्रोल करत आहेत.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

रामाची भूमिका साकारण्याबद्दल रणबीर कपूर म्हणाला.....

रश्मिका मंदाना आंतरराष्ट्रीय स्तरावर भारताचे प्रतिनिधित्व करणार

अलका याग्निक यांची गंभीर आजाराशी झुंज, गायनापासून दूर राहण्याचा निर्णय घेतला

अभिनेता नवाझुद्दीनच्या 'मैं अॅक्टर नहीं हूँ' चा टीझर प्रदर्शित

अली अब्बास झफर ने वायआरएफ सोबतच्या पुढील अ‍ॅक्शन-रोमांस चित्रपटाची घोषणा केली; अहान पांडेच्या इंटेन्स नजरेची झलक!

सर्व पहा

नवीन

अभिनेत्री झरीन खान यांच्या आईचे निधन

राजपाल यादव यांच्यावर केलेल्या विनोदामुळे ते नाराज झाल्यानंतर, सौरभ द्विवेदी यांनी स्पष्टीकरण दिले

एप्रिलमध्ये बर्फ पाहायचा आहे का? कुटुंबासोबत या ठिकाणांना नक्कीच भेट द्या

AA22xA6 Poster:अल्लू अर्जुनच्या चित्रपटाचे पोस्टर प्रदर्शित; उद्या अभिनेत्याच्या वाढदिवशी चित्रपटाचे नाव जाहीर केले जाईल

विराट कोहली सुद्धा रणवीर सिंगचा चाहते बनले : 'धुरंधर २' ने सर्व विक्रम मोडले

पुढील लेख
Show comments