rashifal-2026

पुन्हा वाढतोय कोरोना?

Webdunia
बुधवार, 15 मार्च 2023 (12:26 IST)
केंद्रीय आरोग्य मंत्रालयाने जारी केलेल्या आकडेवारीनुसार, भारतात 24 तासांत कोरोनाचे 524 नवीन रुग्ण आढळले आहेत. हा आकडा 113 दिवसांनंतर ही पातळी गाठला आहे. यापूर्वी नोव्हेंबर 2022 मध्ये एका दिवसात 500 हून अधिक प्रकरणे नोंदवण्यात आली होती. बुलेटिनमध्ये असेही म्हटले आहे की देशातील सक्रिय प्रकरणांची संख्या 3,618 वर पोहोचली आहे.
 
ताज्या आकडेवारीनुसार, भारतातील कोरोना महामारीमुळे मृतांची संख्या 5,30,781 वर पोहोचली आहे. केरळमध्ये रविवारी एका रुग्णाचा मृत्यू झाला. त्याच वेळी, एकूण कोरोना रुग्णांचा आकडा 4,46,90,492 वर गेला आहे. तुम्हाला सांगतो, कोरोनाची सुरुवात भारतात केरळपासून झाली. चीनमधून परतलेल्या एका विद्यार्थ्याला कोरोनाची लागण झाल्याची पुष्टी झाली होती.
 
 दरम्यान, जागतिक आरोग्य संघटनेचे प्रमुख म्हणाले की, कोविड-19 ची उत्पत्ती कोठून झाली हे शोधणे नैतिक अत्यावश्यक आहे. यासंबंधीच्या सर्व आरोपांची चौकशी करणे आवश्यक आहे आणि व्हायरसची उत्पत्ती कशी झाली हे शोधण्यासाठी आम्ही निश्चित आहोत.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Weekly Rashifal : साप्ताहिक राशिफल 18 ते 24 जानेवारी 2026

ऑफिसमध्ये जाणाऱ्या महिलांनी हे स्किन केअर रूटीन टिप्स अवलंबवा

"जर तुम्ही कधी भांडलाच नसाल, तर तुम्ही पती-पत्नी नाही..."

हिडन जेम ऑफ महाराष्ट्र – टिपेश्वर वन्यजीव अभयारण्य

उपमन्युकृतं शिवस्तोत्रम्- Upamanyukrutam Shivastotram

सर्व पहा

नवीन

LIVE: भंडारा-गोंदिया विधान परिषदेच्या निवडणुका जाहीर झाल्या

गुजरातच्या किनारी भागात समुद्राचे पाणी अचानक का उकळू लागले? रहस्यमय घटनेमुळे हाय अलर्ट जारी

वडिलांनी तिकीट नाकारल्यामुळे नाराज झालेल्या मुलाने अश्लील कृत्य करत NCP आमदाराच्या कार्यालयाबाहेर लघुशंका केली

मथुरा येथील यमुना एक्सप्रेसवेवर चालत्या बसमध्ये भीषण लागल्याने गोंधळ

परदेशातील स्थानिक कंपन्यांसोबत सामंजस्य करार का? मुख्यमंत्री फडणवीस यांच्या दावोस भेटीवर विरोधकांनी प्रश्न उपस्थित केले

पुढील लेख
Show comments