Festival Posters

पत्नीला पतीची ऍलर्जी

Webdunia
वॉशिंग्टन- विचार करा एखाद्या पत्नीला जर आपल्या पतीची ऍलर्जी असेल तर? ऐकण्यात विनोद वाटत असला तरी हे खरं आहे. अमेरिकेतील एक महिला मास्ट सेल अॅक्टिवेशन सिंड्रोम याने पीडित आहे. या आजारामुळे तिला अनेक वस्तूंची ऍलर्जी आहे ज्यात तिचा पतीही सामील आहे.
अमेरिकेत राहणारी 29 वर्षीय जोहान वॉटकिन्स मागल्या एक वर्षापासून आपल्या खोलीतून बाहेरच पडत नाहीये. कारण तिला डस्ट, जेवण, केमिकल्स आणि अनेक वस्तूंची ऍलर्जी आहे. जोहानाच्या पतीने तिच्यासाठी सेफ झोन बनवले आहे जिथल्या खिडक्या बंद राहतात, त्या खोलीत ऊन येत नाही आणि खोली प्लास्टिकने कव्हर केलेली आहे.
 
सर्वात मोठा त्रास म्हणजे जोहानला मानवी शरीराची गंधही सहन होत नाहीये आणि याच कारणामुळे ती आपल्या पतीसोबतही राहू शकत नाही. पत्नीला त्रास नको म्हणून तिचा पती दुसर्‍या खोलीत राहतो.
 
सौजन्य: सोशल मीडिया
सर्व पहा

नक्की वाचा

Chhatrapati Sambhaji Maharaj Jayanti 2026 Speech in Marathi धर्मवीर छत्रपती संभाजी महाराज जयंती भाषण

शरीराला उर्जावान ठेवण्यासाठी, दररोज या योगांचा सराव करा

पंचतंत्र : मूर्खांचा समूह

घरात भाजी नसेल तर पटकन बनवा साधी सोपी व झटपट होणारी कुरडईची भाजी : मराठमोळी चव!

Vastu Tips झोपण्याची योग्य दिशा तुमचे नशीब बदलू शकते

सर्व पहा

नवीन

फेक न्यूज पसरवणाऱ्यांना आता चाप! महाराष्ट्र सरकार आणतंय नवा कठोर कायदा

LIVE: फेक न्यूज पसरवणाऱ्यांना आता चाप! महाराष्ट्र सरकार आणतंय नवा कठोर कायदा

बंगालमध्ये 'कमळ' राज: ५ मंत्र्यांसह शुभेंदु अधिकारींनी घेतली शपथ, मोदींच्या रोड शोने दणाणली कोलकाता!

संजय राऊतांनी चक्क केलं भाजपचं अभिनंदन! नेमकं प्रकरण काय?

महाराष्ट्रात अनेक भागांत पारा ४० अंशांच्या वर पोहोचला; राज्यावर उष्णतेची लाट आणि धुळीच्या वादळाचे दुहेरी संकट

पुढील लेख
Show comments