rashifal-2026

IPL 2023 सुरू होण्यापूर्वी हे 2 भारतीय डावखुरे वेगवान गोलंदाज जखमी झाले

Webdunia
शुक्रवार, 24 मार्च 2023 (22:05 IST)
काइल जेम्सननंतर चेन्नई सुपर किंग्जला गोलंदाजीत आणखी एक मोठा धक्का बसला आहे. चेन्नई सुपर किंग्जसाठी पदार्पणाच्या मोसमात सर्वांना प्रभावित करणारा डावखुरा वेगवान गोलंदाज मुकेश चौधरी आयपीएलच्या या हंगामात खेळण्यासाठी योग्य नाही. आयपीएलमध्ये लखनऊ सुपर जायंट्सच्या मोहसिन खानची उपस्थिती देखील अद्याप स्पष्टपणे पुष्टी झालेली नाही.
 
मुकेश आणि मोहसिन यांना चेन्नई सुपर किंग्ज आणि लखनऊ सुपर जायंट्सने गेल्या वर्षीच्या लिलावात प्रत्येकी 20 लाख रुपयांना विकत घेतले होते. मोहसीनने आपल्या संघाला प्ले-ऑफपर्यंत पोहोचण्यास मदत केली. त्याने 9 सामन्यात 14 विकेट्स घेऊन आयपीएलचा पहिला हंगाम संपवला. त्याचा इकॉनॉमी रेट 5.96 होता. मुकेशने त्याच्या पदार्पणाच्या मोसमात उत्कृष्ट कामगिरी केली आणि त्याच्या नावावर 16 विकेट्स घेऊन स्पर्धा संपवून सर्वांना प्रभावित केले.
 
मुकेश सध्या पाठीच्या दुखापतीवर उपचार करत आहे आणि सध्या तो राष्ट्रीय क्रिकेट अकादमी (NCA) येथे प्रशिक्षण घेत आहे तर लखनौ संघासोबत प्रशिक्षण घेत असलेला मोहसीन संपूर्ण हंगामात संघासोबत वेळ घालवण्याची शक्यता आहे. 
 
CSK चे CEO कासी विश्वनाथन यांनी Cricbuzz ला सांगितले, “आम्ही मुकेशची वाट पाहत आहोत पण आम्हाला फारशा अपेक्षा नाहीत. गेल्या वर्षी तो आमच्या गोलंदाजीचा मुख्य आधार होता. जर तो चुकला तर ते दुर्दैवी असेल."

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

भिकाऱ्याने दान विकून दारू पिल्यास दात्याला दोष लागतो का?, प्रेमानंद महाराज काय म्हणाले जाणून घ्या

Christmas 2025 Essay in Marahti नाताळ निबंध मराठी

सुंदर त्वचेसाठी तांदळाचे पीठ अशा प्रकारे वापरा, पद्धत जाणून घ्या

हिवाळ्यात ब्रोकोली खाणे अत्यंत फायदेशीर आहे आरोग्य फायदे जाणून घ्या

जोडीदार भावनिक छळ तर नाही करत आहे, अशा प्रकारे ओळखा

सर्व पहा

नवीन

IPL 2026 Auction: IPL मिनी लिलाव कधी आणि कुठे होणार, जाणून घ्या

IND vs SA : भारत आणि दक्षिण आफ्रिका धर्मशाळेत आमनेसामने येतील

न्यूझीलंडच्या वेस्ट इंडिजवरील विजयामुळे भारताचा WTC टेबलमध्ये स्थान घसरला

U19 Asia Cup 2025: भारत आणि पाकिस्तान यांच्यातील सामना किती वाजता सुरू होईल जाणून घ्या

चार भारतीय खेळाडूंवर मॅच फिक्सिंगचा आरोप! बोर्डाने केले निलंबित, एफआयआर दाखल

पुढील लेख
Show comments