rashifal-2026

रात्रभर बंद राहिले फेसबुक आणि इंस्टाग्राम, यूजर्स परेशान

Webdunia
जगभरात फेसबुक आणि इंस्टाग्राम बुधवार रात्रभरापासून बंद आहे. या दोन्ही प्रमुख सोशल मीडिया वेबसाइट्स सोबतच डाउन झाल्यामुळे यूजर्स परेशान होत राहिले. फेसबुकने या प्रकरणात ट्विट करत म्हटले की लवकरच या समस्येवर समाधानाचे प्रयत्न सुरू आहे.
 
भारतात फेसबुक बुधवारी रात्री सुमारे 9.30 वाजता डाउन झाले होते. याचा काही वेळानंतरच इंस्टाग्राम देखील डाउन झालं. फेसबुक मेसेंजर देखील काम करत नाहीये. अनेक लोकांना व्हाट्स अॅपवर देखील समस्यांना सामोरा जावं लागत आहे.
 
जसंच सोशल मीडिया साइट्समध्ये त्रुटी आली यूजर्सने तक्रार करायला सुरुवात केली. अनेक लोकांनी फोटो पाठवण्यात अक्षम असल्याचे सांगितले की अनेक लोकांना लॉग इन संबंधी समस्या येत होत्या.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Shri Surya Stuti श्री सूर्य स्तुती

मुलांसाठी सरस्वती देवीशी संबंधित सुंदर आणि अर्थपूर्ण नावे

27 वर्षांनंतर शनीचे नक्षत्र परिवर्तन : 17 मे पर्यंत कोणत्या राशींना होणार मोठे लाभ आणि कोणाला होणार नुकसान?

भात खाल्ल्यानंतर झोप का येते? कारण आणि सेवन करण्याची योग्य पद्धत काय जाणून घ्या

प्रजासत्ताक दिन विशेष मुलांसाठी बनवा 'तिरंगा' संकल्पनेवर आधारित चार विशेष पाककृती

सर्व पहा

नवीन

अमेरिकेत ८,००० हून अधिक उड्डाणे रद्द, ज्यामुळे व्यापक घबराट पसरली

T20 World Cup आयसीसीने बांगलादेशला आरसा दाखवला; टी२० विश्वचषकातून बांगलादेशला वगळण्यात आले

LIVE: पुण्यातील ससून रुग्णालयाने इतिहास रचला, TNDM शी जोडलेल्या नवीन उत्परिवर्तनाची पुष्टी केली

Republic Day 2026 Wishes in Marathi प्रजासत्ताक दिनाच्या शुभेच्छा

इंडोनेशियातील जावा बेटावर भूस्खलन, २१ जणांचा मृत्यू तर अनेक जण बेपत्ता

पुढील लेख
Show comments