rashifal-2026

WhatsAppमध्ये सब्सक्रिप्शन प्लान

Webdunia
गुरूवार, 19 मे 2022 (21:02 IST)
आता या यूजर्सला व्हॉट्सअॅप वापरण्यासाठी पैसे मोजावे लागणार आहेत. हे पेमेंट व्हॉट्सअॅप बिझनेस अकाउंट वापरणाऱ्यांना द्यावे लागेल. वास्तविक व्हॉट्सअॅप  सबस्क्रिप्शन-आधारित मॉडेलवर काम करत आहे. व्हॉट्सअॅपचे हे सबस्क्रिप्शन घेतल्याने यूजर्स अनेक फीचर्स वापरू शकतील.  व्हॉट्सअॅपच्या या सबस्क्रिप्शन मॉडेलची व्हॉट्सअॅप बिझनेससाठी चाचणी केली जात आहे. 
 
 व्हॉट्सअॅपच्या या सबस्क्रिप्शन प्लॅनमध्ये फक्त बिझनेस अकाउंट असलेल्यांनाच 10 डिव्हाईसमध्ये लॉग इन करता येईल.  त्याच वेळी, हा प्रीमियम प्लॅन घेतल्यानंतर, तो त्याचे समान व्हॉट्सअॅप खाते 10 उपकरणांपर्यंत लिंक करू शकेल.   इतकेच नाही तर लॉग इन केलेल्या 10 उपकरणांचे नावही तो ठेवू शकतो. याच्या मदतीने तो त्याच्या खात्याची लिंक पाठवून त्याच्या ग्राहकाला पाठवू शकेल. व्हॉट्सअॅपवर क्लिक करताच ग्राहक त्यांच्याशी थेट कनेक्ट होतील. त्याच वेळी, प्रीमियम प्लॅन घेणारे 90 दिवसांतून एकदा ही कस्टम शॉर्ट लिंक बदलू शकतील.   
 
 Android, iOS आणि डेस्कटॉपवर WhatsApp चे हे प्रीमियम फीचर कधी  वापरता येईल . याबाबत अद्याप काहीही जाहीर करण्यात आलेले नाही. त्याच वेळी   त्याची किंमत काय असेल याची माहिती अद्याप जाहीर करण्यात आलेली नाही. हे सध्या Android, iOS आणि डेस्कटॉपसाठी WhatsApp बिझनेस बीटा वर विकसित केले जात आहे...    त्याच वेळी, ते ऐच्छिक असेल आणि ते मानक WhatsApp खात्यांसाठी सोडले जाणार नाही. 

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Christmas 2025 Gift Ideas नाताळनिमित्त मित्रांसाठी काही खास गिफ्ट आयडियाज

शेंगदाणे खाल्ल्याने शरीराला हे 9 फायदे मिळतात

बोर्ड परीक्षेत हस्ताक्षर सुधारण्यासाठी आणि पूर्ण गुण मिळविण्यासाठी 5 सर्वोत्तम टिप्स जाणून घ्या

हिवाळ्यात तुमचा चेहरा काळवंडतोय का ? कारणे आणि उपाय जाणून घ्या

Health Benefits of Roasted Potatoes : भाजलेले बटाटे खाल्ल्याने आरोग्याला हे 6 आरोग्यदायी फायदे मिळतात

सर्व पहा

नवीन

मेक्सिकोमध्ये भीषण रेल्वे अपघात, रेल्वेचे डबे रुळावरून घसरले; 13 जणांचा मृत्यू तर 90 हून अधिक जण जखमी

LIVE: मुंबई अध्यक्षा राखी जाधव भाजपमध्ये सामील

महिला टी-20 आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटमध्ये स्मृती मानधना आणि शेफाली वर्मा यांनी इतिहास रचला

महायुतीतील जागावाटपावर रामदास आठवले नाराज, किमान 15-16 जागा आरपीआयला देण्याची मागणी केली

सोलापूरमध्ये प्रणिती शिंदे यांना धक्का, जाहीर उमेदवार एआयएमआयएममध्ये सामील

पुढील लेख
Show comments