Festival Posters

आता व्हाट्सएप ग्रुप चॅटमध्ये पर्सनल उत्तर करण्यास सक्षम असाल, नवीन वैशिष्ट्य लॉचं करेल

Webdunia
शनिवार, 3 नोव्हेंबर 2018 (13:26 IST)
या वैशिष्ट्याद्वारे, आपण ग्रुप चॅटमध्ये कोणत्याही ग्रुप सदस्याच्या माहितीशिवाय, वापरकर्त्यास खाजगी प्रत्युत्तर देऊ शकता. व्हाट्सएप आपल्या वापरकर्त्यांसाठी सतत नवीन वैशिष्ट्ये अद्यतनित करीत आहे. स्टिकर वैशिष्ट्य रोलआउट केल्यानंतर, कंपनीने आता खाजगी प्रत्युत्तर वैशिष्ट्य लॉचं केले आहे. या वैशिष्ट्याद्वारे, वापरकर्ते ग्रुप चॅटमध्ये खाजगी प्रत्युत्तर देण्यास सक्षम असतील. या वैशिष्ट्याद्वारे, आपण ग्रुपच्या कोणत्याही सदस्याच्या माहितीशिवाय, वापरकर्त्यास खाजगी प्रत्युत्तर देऊ शकता. त्यासाठी, व्हाट्सएप ग्रुपमध्ये कोणताही संदेश पाहण्यासाठी आपण तीन बिंदूवर क्लिक करू शकता आणि खाजगी उत्तर पर्याय पाहू शकता. खाजगी उत्तर पर्यायावर क्लिक केल्यानंतर संदेश प्रेषकाच्या चॅट विंडोमध्ये   उघडला जाईल. हे वैशिष्ट्य केवळ प्रत्युत्तर वैशिष्ट्याप्रमाणे कार्य करेल.
 
* या वैशिष्ट्याचा वापर या प्रकारे करू शकता.
 
सर्वात प्रथम ग्रुप चॅट उघडा आणि नंतर प्रेषकाचा संदेश निवडा ज्यावर आपण प्रत्युत्तर देऊ इच्छित आहात. नंतर तीन बिंदूवर क्लिक करा आणि नंतर आपण सहजपणे प्रत्युत्तर देण्यास सक्षम असाल. व्हाट्सएपची ही खाजगी प्रत्युत्तर आवृत्ती वैशिष्ट्य आवृत्ती 2.18.335 वर उपलब्ध आहे.
 
* स्टिकर वैशिष्ट्याचा वापर या प्रकारे करू शकता. व्हाट्सएप अपडेट केल्यानंतर आपण कोणतीही चॅट उघडू शकता. आपण आयओएस वापरकर्ता असल्यास, तर आपल्याला टेक्स्ट फील्डमध्ये एक स्टिकर चिन्ह दिसेल, तिथेच अँड्रॉइड वापरकर्ते इमोजी चिन्हामध्ये ते बघू शकतात. स्टिकर  उघडण्यासाठी आपल्याला '+' च्या चिन्हावर क्लिक करावे लागेल, जे वर दिसेल. जेथे आपल्याला व्हाट्सएप स्टिकर पॅक मिळेल. या स्टिकर्स डाउनलोड करण्यासाठी आपल्याला या पॅकवर क्लिक करणे आवश्यक आहे. यानंतर आपण या स्टिकर्स वापरण्यास सक्षम असाल.

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

भिकाऱ्याने दान विकून दारू पिल्यास दात्याला दोष लागतो का?, प्रेमानंद महाराज काय म्हणाले जाणून घ्या

Christmas 2025 Essay in Marahti नाताळ निबंध मराठी

सुंदर त्वचेसाठी तांदळाचे पीठ अशा प्रकारे वापरा, पद्धत जाणून घ्या

हिवाळ्यात ब्रोकोली खाणे अत्यंत फायदेशीर आहे आरोग्य फायदे जाणून घ्या

जोडीदार भावनिक छळ तर नाही करत आहे, अशा प्रकारे ओळखा

सर्व पहा

नवीन

महानगरपालिका निवडणुकीपूर्वी काँग्रेसला मोठा धक्का, प्रज्ञा सातव पक्षांतर करणार

माणिकराव कोकाटे यांच्याकडून सर्व खाते काढून घेण्यात आले, अजित पवार यांच्याकडे सोपवला कार्यभार

Syed Mushtaq Ali Trophy Final 2025 सय्यद मुश्ताक अली ट्रॉफी फायनल कधी आणि कुठे खेळवला जाईल?

न्यायालयाने शिवसेनेच्या आमदाराविरुद्ध एफआयआर दाखल करण्याचे आदेश दिले

नियमांचे उल्लंघन करणाऱ्या बाईक टॅक्सी अ‍ॅग्रीगेटर्सवर राज्य परिवहन प्राधिकरण निर्णय घेणार-सरनाईक

पुढील लेख
Show comments